เป็นสะเกิดเงินมานาน 11 ปีค่ะ

Share

jaknuengjune
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

เป็นสะเกิดเงินมานาน 11 ปีค่ะ

ตั้งหัวข้อ  jaknuengjune on Thu Jul 25, 2013 9:05 am

หนูเป็นสะเก็ดเงินมานาน 11 ปี แล้วค่ะ ส่งผลให้เลือดไม่ดีด้วยค่ะ หนูต้องรักษายังไงถึงจะหายหรือดีขึ้นค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: เป็นสะเกิดเงินมานาน 11 ปีค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jul 25, 2013 9:31 pm

jaknuengjune พิมพ์ว่า:หนูเป็นสะเก็ดเงินมานาน 11 ปี แล้วค่ะ ส่งผลให้เลือดไม่ดีด้วยค่ะ หนูต้องรักษายังไงถึงจะหายหรือดีขึ้นค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing  สะเก็ดเงิน ลุงหมอเป็นมาตั้งแต่ สมัยเป็นเด็กนักเรียน geek  มาหายเองก็

cheers 1. เมื่อใช้น้ำหมัก ผสมน้ำ ทานประจำ 1ช้อน ผสมน้ำ 1 ลิตร ทานประจำทั้งวัน หมด ผสมใหม่

jocolor  2. ผสมน้ำหยดมหาบำบัติ อายุเกิน 10 ปี 2 หยด ก่อนทานน้ำ ทุกแก้ว

farao  3. ผสมน้ำหมักผลไม้รวม 1 ใน 3 กับ แชมภู อาบน้ำ และ แชมภู ที่ให้สระผม ทำประจำครับ หรือ หลังอาบน้ำ เช็ดตัว พอ หมากๆ ชื้นๆ แล้ว ทาน้ำหมักผลไม้รวมประจำครับ หาย แน่นอนจ้า
    cheers santa 

เวลาขณะนี้ Sun Oct 22, 2017 3:12 pm