รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ

Share

pttrzya
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pttrzya on Sat Jul 20, 2013 9:45 pm

รบกวนลุงหมอขอฤกษ์ออกรถค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย pttrzya เมื่อ Sun Feb 08, 2015 5:46 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : ไม่ต้องการเปิดเผยข้อมูลส่วนตัว)
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Jul 20, 2013 9:56 pm

pttrzya พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอขอฤกษ์ออกรถค่ะ
    ชื่อ ภัทร
    จองรถสีเทาดำไว้ กำลังอยากได้เลขทะเบียนมงคลด้วยค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ

Rolling Eyes Wink Smile Very Happy  ได้ครับ ยินดีจ้า Wink  แต่ ควรกำหนดวัน ที่ เซล หรือ ศูนย์ นัดวันที่ รถมาพร้อมจะให้ออกรถด้วย นะครับ จะได้ ไม่ต้องถาม - ดูฤกษ์ กันหลายครั้ง ว่า ช้าไป เร็วไป  ขอฤกษ์ใหม่? Shocked  รายเดียว ผมเคย ต้องดูฤกษ์ ให้ถึง 3 รอบ? geek  เงินก็ ไม่เคยขอเลย สัก 1 บาท?  หาให้ฟรีๆ ครับผม cheers santa 

แก้ไขล่าสุดโดย ลุงหมอ เมื่อ Mon Feb 09, 2015 10:38 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง

pttrzya

ตั้งหัวข้อ  pttrzya on Sat Jul 20, 2013 10:12 pm

ที่คุยกับเซลไว้คือวันที่ 15 สิงหาค่ะ อาศัยดูตามเว็บเอา ^^" เลยอยากได้จากผู้รู้มากกว่าค่ะว่าจะโอเคมั้ย
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Jul 20, 2013 11:15 pm

pttrzya พิมพ์ว่า:ที่คุยกับเซลไว้คือวันที่ 15 สิงหาค่ะ อาศัยดูตามเว็บเอา ^^" เลยอยากได้จากผู้รู้มากกว่าค่ะว่าจะโอเคมั้ย

Very Happy Laughing Rolling Eyes ก็ เลือกเอง 15 ส.ค. ผมก็ ไม่มีความเห็นครับ? geek santa 

pttrzya

ตั้งหัวข้อ  pttrzya on Sat Jul 20, 2013 11:29 pm

ที่เลือกไว้เพราะดูเอาตามเว็บค่ะ ส่วนตัวไม่มีความรู้เรื่องฤกษ์เลย กลัวว่าจะเลือกผิดวันหรือไม่ แต่รถเซลล์แจ้งว่าสามารถรับได้ตั้งแต่ต้นเดือนสิงหา จึงมารบกวนลุงหมอช่วยดูให้ตามหลักที่ถูกต้องค่ะ เพราะวันรับรถยังสามารถเปลี่ยนแปลงได้อยู่
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jul 21, 2013 9:36 pm

pttrzya พิมพ์ว่า:ที่เลือกไว้เพราะดูเอาตามเว็บค่ะ ส่วนตัวไม่มีความรู้เรื่องฤกษ์เลย กลัวว่าจะเลือกผิดวันหรือไม่ แต่รถเซลล์แจ้งว่าสามารถรับได้ตั้งแต่ต้นเดือนสิงหา จึงมารบกวนลุงหมอช่วยดูให้ตามหลักที่ถูกต้องค่ะ เพราะวันรับรถยังสามารถเปลี่ยนแปลงได้อยู่

Rolling Eyes Wink Laughing  คนวันอังคาร ถ้าได้ต้นเดือนก็ 3 สิงหาคม ละครับ ฤกษ์บน เทวีฤกษ์ นางพญา ฤกษ์ล่างได้ ลาภะ มีโชคลาภดี farao  ออกรถเวลา 12.00 น. ถึง 12.55 น.ละครับผู้ใหญ่จะให้คณ ทำอะไรก็ มีโชคลาภ แต่ จะเข้าบ้านค่ำครับ งานจะมีมากขึ้นอาจ ต้องออกรถใหม่อีก 1 คันละ ล้อหมุน จะมีโชคลาภครับ santa 

pttrzya

ตั้งหัวข้อ  pttrzya on Mon Jul 22, 2013 10:41 am

ขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะ ^^
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 26, 2013 3:41 pm

pttrzya พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะ ^^

Very Happy Laughing Smile farao cheers albino cherry santa 

เวลาขณะนี้ Mon Apr 24, 2017 10:25 am