ขอสอบถามคุณลุงค่ะ

Share

Kungfu
    สมาชิกทั่วไป

ขอสอบถามคุณลุงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Kungfu on Thu Jul 18, 2013 4:39 pm

ชื่อสมหญิง สิทธิเจริญสวัสดิ์
    เกิด 21 ตุลาคม 2520
    เวลา 05:31

ขอรบกวนถามคุณลุงหมอเกี่ยวกับ
    โรคประจำตัวที่มีอยู่สามารถหายได้อย่างไรค๊ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอสอบถามคุณลุงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 19, 2013 9:17 am

Kungfu พิมพ์ว่า:ชื่อสมหญิง สิทธิเจริญสวัสดิ์
    เกิด 21 ตุลาคม 2520
    เวลา 05:31

ขอรบกวนถามคุณลุงหมอเกี่ยวกับ
    โรคประจำตัวที่มีอยู่สามารถหายได้อย่างไรค๊ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing   เป็นคน คืนวันพฤหัส สว่างศุกร์? ขึ้น 9 ค่ำ เดือน 11 ปี มะเส็ง affraid  ปีนี้ ตกวินาศ ดวงตก จะเจ็บป่วย เสียเงินทอง มีโรคประจำตัว  เกิด เทศาตรีฤกษ์ ชอบบริการ ช่วยเหลือ รับใช้? Very Happy  คนใจดี มีศีลธรรม

Rolling Eyes Wink  ปีนี้ จะต้องป่วย ใช้กรรม จาให้ดี สวดมนต์ประจำครับ เจ้ากรรมนายเวรตามเจอก็ เลยต้อง ป่วย สวดแล้ว อุทิศกุศลให้เทวดา และเจ้ากรรมนายเวร ประจำครับ ให้มารับบุญ กุศล ไปแทน อย่าได้หยุด ถ้าพ้น ตุลาวันเกิดไปได้ จะมีโอกาศหายครับ farao  เจอเขา สร้างพระที่ใหนก็ ขอให้ร่วมบุญกับเขา มาก น้อย ก็ ยังดี แล้วอุทิศกุศลให้ เขาจะได้ใจอ่อน ไม่เอาโรคภัย มาเติมให้เราอีก ประครองไปก่อนนะครับ

Smile geek  ตามดวง เดือน ส.ค. นี้ โรคภัย จะเบาบาง ละครับ ไปอ่านในในหมวดสมุนไพร ละครับ? Laughing  ดูแลอาหารนะครับ งดของห้าม พวกรสจัด ไม่เค็ม ไม่มันไม่หวาน น้ำหยดพุทธมหาบำบัติ อายุ 17 ปี +  ไปหยดผสมน้ำ ทานประจำครับ? คนอื่นๆที่ดวงลักษณะนี้ เขาทำตาม โดยควบคุมอาหาร ทานน้ำหยด ประจำทั้งวัน โรคร้ายๆเบาหวาน มะเร็ง HIV โรคพุ่มพวง HLE เขายัง บรรเทา ได้จนหายป่วยเป็นปกติ ได้เลยจ้า farao  ดวงแบบนี้ ต้องอยู่ ในศีลธรรมอันดีครับ จึง จะมีความสุข ในชีวิต ได้ละครับผม cheers santa 

แก้ไขล่าสุดโดย ลุงหมอ เมื่อ Fri Jul 19, 2013 9:26 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Kungfu

ตั้งหัวข้อ  Kungfu on Fri Jul 19, 2013 9:22 am

ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ
    ^_____^

ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 19, 2013 9:29 am

Kungfu พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ
    ^_____^

ขอบคุณค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing geek  ดูหมวดสมุนไพรครับ "ไม่มีอะไรที่ แก้ใขไม่ได้" cheers farao santa 

Kungfu

ตั้งหัวข้อ  Kungfu on Fri Jul 19, 2013 9:32 am

^____^
    หนูเชื่อในความดี และความเมตตาค่ะ
    ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 19, 2013 10:42 pm

Kungfu พิมพ์ว่า:^____^
    หนูเชื่อในความดี และความเมตตาค่ะ
    ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

Very Happy Laughing Wink  ถูกต้องละครับ แค่หวังดี ให้ชาวโลก มีความสุข ก็ดีที่สุดละครับ cheers santa 

เวลาขณะนี้ Mon Apr 24, 2017 10:09 pm