สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

Share

kasingha
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kasingha on Mon Jul 08, 2013 1:19 pm

เรียน อาจารย์หมอ

สอบถาม เรื่องการงาน เรื่องการเงินค่ะ
    เกิดวันเสาร์ ที่ 7 กันยายน 2517 ปีขาล

ขอบคุณค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jul 08, 2013 8:46 pm

kasingha พิมพ์ว่า:เรียน อาจารย์หมอ

สอบถาม เรื่องการงาน  เรื่องการเงินค่ะ
    เกิดวันเสาร์ ที่ 7 กันยายน 2517 ปีขาล

ขอบคุณค่ะ

Laughing Rolling Eyes Wink  คนวันเสาร์เจ้าทุกข์ทำงานช้า แรม 6 ค่า ลงสำเภาพ่อค้า จะค้าขายเก่ง เดือน 10 น้ำมากใจดี ปีขาล

farao  การงาน ปีนี้ ก็ดีนี่นาเงินก็ดี แต่ ช่วงนี้ ระวังจะ ผิดใจกะผู้ใหญ่ที่มีอำนาจ geek  หลังก.ย. วันเกิดไปงานมาก แต่เงิน ใช้มากจะไม่พอหมุนเวียน ต้องระวัง อาจถูกหลอกให้เสียเงิน ต้องรอบครอบจ้า cheers jocolor santa 

kasingha

ตั้งหัวข้อ  kasingha on Tue Jul 09, 2013 2:24 pm

ขอบพระคุณค่ะ
    ถามต่ออีกหน่อยนะคะ
    พอจะมีโชคกับเขาไหม
    หากจะทำธุรกิจส่วนตัวพอจะรุ่งไหมคะในปีนี้ หรือว่าปีนี้ดูๆไปก่อน ปีหน้าค่อยทำอย่าจริงจัง

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jul 10, 2013 12:10 am

kasingha พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณค่ะ  
    ถามต่ออีกหน่อยนะคะ
    พอจะมีโชคกับเขาไหม
    หากจะทำธุรกิจส่วนตัวพอจะรุ่งไหมคะในปีนี้ หรือว่าปีนี้ดูๆไปก่อน ปีหน้าค่อยทำอย่าจริงจัง

Rolling Eyes Wink Laughing  รอปลายปีหน้าค่อย คิดทำดีกว่านะครับ ปีนี้ดู วางแผน เตรียมหาทุนไปก่อน ทุน ไม่พอทำ นะครับ สุดท้าย ถามตัวเองว่า " ถ้า ไม่ได้ดี อย่างที่คิดไว้ จะทำอย่างไร" jocolor santa 

kasingha

ตั้งหัวข้อ  kasingha on Fri Jul 12, 2013 11:32 am

ขอบพระคุณค่ะ อาจารย์หมอ มีเกณฑ์ตกงานโดยไม่รู้ตัวไหมคะ ดูๆแล้วทำงานไป ไม่เข้าตาเจ้านายเอาเลย ความซือสัตย์ของคนมันอยู่ในสังคมยากใช่ไหมคะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 12, 2013 4:26 pm

kasingha พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณค่ะ อาจารย์หมอ  มีเกณฑ์ตกงานโดยไม่รู้ตัวไหมคะ ดูๆแล้วทำงานไป ไม่เข้าตาเจ้านายเอาเลย ความซือสัตย์ของคนมันอยู่ในสังคมยากใช่ไหมคะ

Shocked Rolling Eyes Wink  ปรับปรุงตนเอง สุภาพ กริยา วาจา อ่อนน้อมถ่อมตน เรา มาทำงานเอาเงิน ไม่ได้ เอาชนะใครๆนะ santa 

kasingha

ตั้งหัวข้อ  kasingha on Wed Jul 17, 2013 8:58 am

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jul 18, 2013 1:08 am

kasingha พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณค่ะ

Rolling Eyes Wink Very Happy Smile Laughing farao sunny cherry santa 

เวลาขณะนี้ Mon Feb 27, 2017 6:19 pm