แจ้งผลการทานน้ำหยด

Share

tuk chonburi
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

แจ้งผลการทานน้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  tuk chonburi on Sun Jul 07, 2013 6:48 pm

ลุงหมอค่ะหลังจากทานน้ำหยดมหาบำบ้ด อาการปวดหลังดีขึ้น ปวดขาดีขึ้น แทบลืมไปวาามีอาการ แต่ยังพอมีบ้างเพราะอาชีพต้องเดินต้องยืนขายของ โดยรวมดีใจแล้วที่ดีขึ้น หนูยังหยดใส่น้ำ2ถึง3หยดต่อน้ำ1แก้วดี่ม แล้วหยด6หยดใส่ขวดน้ำเอาติดตัวไปดื่มเวลานั่งรถออกไปข้างนอก (เคยอ่านเจอลุงหมอบอก)ถึงดีขึ้นก้อยังดื่มไปเรื่อยๆใช่มั้ยค่ะ น้ำหมักรวมมี ทานร่วมกันได้มั้ยค่ะ สลับกันทานกับน้ำหยด หรือว่าหยดไส่ได้ค่ะ รบกวนลุงหมอแนะนำด้วยค่า ...ขอบคุณมากนะค่ะ...
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: แจ้งผลการทานน้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jul 07, 2013 8:34 pm

tuk chonburi พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะหลังจากทานน้ำหยดมหาบำบ้ด อาการปวดหลังดีขึ้น ปวดขาดีขึ้น แทบลืมไปวาามีอาการ แต่ยังพอมีบ้างเพราะอาชีพต้องเดินต้องยืนขายของ  โดยรวมดีใจแล้วที่ดีขึ้น หนูยังหยดใส่น้ำ2ถึง3หยดต่อน้ำ1แก้วดี่ม แล้วหยด6หยดใส่ขวดน้ำเอาติดตัวไปดื่มเวลานั่งรถออกไปข้างนอก (เคยอ่านเจอลุงหมอบอก)ถึงดีขึ้นก้อยังดื่มไปเรื่อยๆใช่มั้ยค่ะ  น้ำหมักรวมมี ทานร่วมกันได้มั้ยค่ะ  สลับกันทานกับน้ำหยด หรือว่าหยดไส่ได้ค่ะ รบกวนลุงหมอแนะนำด้วยค่า  ...ขอบคุณมากนะค่ะ...

Rolling Eyes Laughing Wink  ดีใจด้วยครับที่ รู้สึกดีขึ้น ก็ อยากให้ทาน ต่อเนื่องครับ น้อยๆ แต่ต่อเนื่องให้นาน? cheers  ส่วนน้ำหมัก ผลไม้รวมถ้ามี ควร ผสมทานไปด้วย นะครับ ครั้งละ 1 ช้อนผสม น้ำ 1 ลิตร( ไม่ควรมากกว่านี้ ตับจะอ่อนแอจ้า ) ใครจะอวดเก่ง ทานมากๆ ปล่อยเขานะครับจะได้ไม่เดือดร้อนครับ เวลาจะทานก็ Very Happy  รินมา 1 แก้ว  หยดมหาบำบัติ 16ปี+ ใส่ไปอีก 2-3 หยด geek  ทุกๆครั้งที่ดื่ม อาหารควร งดสัตว์ปีก มัน เค็มด้วย นะครับ farao  แล้วจะ สบายตัวขึ้นจ้า cheers  ช่วงนี้ก็ แข็งแรงขึ้นละไงครับ albino cherry santa 

เวลาขณะนี้ Sat Oct 21, 2017 1:48 pm