ผู้ป่วยแผลเบาหวานเรื้อรัง แพทย์จะตัดนิ้ว ตัดขา ไม่ต้องตัดครับ

Share

kosin piromthai
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ผู้ป่วยแผลเบาหวานเรื้อรัง แพทย์จะตัดนิ้ว ตัดขา ไม่ต้องตัดครับ

ตั้งหัวข้อ  kosin piromthai on Mon Jul 01, 2013 3:04 pm

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ครับ ผู้ป่วยเบาหวานท่านใดหรือท่านรู้จักผู้ป่วยเบาหวาน หรือแผลอื่นๆทุกชนิด ที่เพิ่งเป็นหรือเป็นเรื้อรังรักษาไม่หาย แพทย์จะตัดอวัยวะ ไม่ต้องตัดครับ ท่านอย่าเพิ่งสิ้นหวัง ถ้าท่านมีความศรัทธาในยาสมุนไพร(เป็นน้ำมันสมุนไพร) จากประสบการณ์ในการรักษาแผลเบาหวานลึกเป็นนิ้ว กว้างเท่ากำปั้นแพทย์จะตัดเท้าและนิ้ว แผลไฟไหม้ น้ำร้อนลวกรักษาหายมาแล้ว ผู้ป่วยยากจนยินดีให้การสงเคราะห์ ผู้ป่วยอื่นที่พอมีกำลัง ตามกำลังศรัทธาครับ จะมารับเองหรือให้ส่งทางไปรณีย์ก็ได้ครับ เงินที่ได้จะเอาไปต่อเติมอาคารโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล(สถานีอนามัยเดิม) เป็นอาคารแพทย์แผนไทย และเป็นทุนในการทำน้ำมันสมุนไพรบริการผู้ป่วยเหล่านี้ต่อไป ขอย้ำว่าท่านศรัทธาสมุนไพร รับรองอาการแผลของท่านหายแน่นอน สนใจสอบถามรายละเอียดที่โทร โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองฉิม อำเภอเนินสง่า จังหวัดชัยภูมิ 044 -846285 หรือติดต่อนายโกศิลป์ ภิรมย์ไทย นักวิชาการสาธารณสุข ชำนาญการ ใบประกอบโรคศิลปะแพทย์แผนไทย เวชกรรมไทย เภสัชกรรมไทยและผดุงครรภ์ไทย เบอร์โทร 081-120-4125 ไม่ใช่การโฆษณาชวนเชื่อนะครับ แต่อยากช่วยเหลือเห็นผู้ป่วยโดนตัดเท้า ขา นิ้ว ยินดีให้คำปรึกษาครับ

เวลาขณะนี้ Wed Nov 22, 2017 9:50 pm