ขอฤกษ์ขึ้นที่ทำงานใหม่ครับ

Share

kosin piromthai
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอฤกษ์ขึ้นที่ทำงานใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  kosin piromthai on Mon Jul 01, 2013 2:39 pm

เนื่องด้วยทางราชการได้ก่อสร้างอาคารโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพให้หลังใหม่ กระผมจึงอยากขอเรียนถามพระอาจารย์ว่าเดือน 9 วัน เวลา ทำการมงคลขึ้นอาคารหลังใหม่ และขอคำแนะนำเรื่องการดำเนินการอย่างไร

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอฤกษ์ขึ้นที่ทำงานใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 02, 2013 12:23 am

kosin piromthai พิมพ์ว่า:เนื่องด้วยทางราชการได้ก่อสร้างอาคารโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพให้หลังใหม่ กระผมจึงอยากขอเรียนถามพระอาจารย์ว่าเดือน 9 วัน เวลา ทำการมงคลขึ้นอาคารหลังใหม่ และขอคำแนะนำเรื่องการดำเนินการอย่างไร

Very Happy Laughing Smile  ต้องบอกวัน เดือน ปีเกิดมาด้วยนะครับ จะได้ เลือกวัน เวลามงคล ให้ได้ครับ จะดี เฉพาะตัว ของ แต่ละคน นะครับ cheers farao santa 

เวลาขณะนี้ Fri Feb 24, 2017 7:31 pm