อยากได้มหาบำบัด!! ต้องการติดต่อลุงหมอ

Share

tuk chonburi
    สมาชิกทั่วไป

อยากได้มหาบำบัด!! ต้องการติดต่อลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  tuk chonburi on Mon Jun 24, 2013 9:09 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอ..หนูเป็นสมาชิกใหม่แต่ติดตามคอลัมลุงหมอมานานแล้ว หนูปวดขาและปวดหลังมากโทรหาลุงหมอตามเบอร์ของ ดีแทค ไม่สามารถติดต่อได้อยากปรึกษาค่ะว่าหนูควรกินตัวไหนดี รบกวนลุงหมอตอบด้วยน่ะค่ะ หนูพร้อมโอนเงินทำบุญให้ด้วยค่ะ....
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อยากได้มหาบำบัด!! ต้องการติดต่อลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 24, 2013 10:43 pm

tuk chonburi พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ..หนูเป็นสมาชิกใหม่แต่ติดตามคอลัมลุงหมอมานานแล้ว หนูปวดขาและปวดหลังมากโทรหาลุงหมอตามเบอร์ของ ดีแทค ไม่สามารถติดต่อได้อยากปรึกษาค่ะว่าหนูควรกินตัวไหนดี รบกวนลุงหมอตอบด้วยน่ะค่ะ หนูพร้อมโอนเงินทำบุญให้ด้วยค่ะ....

Very Happy:lol:Smile  วันนี้ ผมไปขี้นเขา ทำปุ๋ยหมัก คงอับสัญญาณละครับ ปวดขา? และ ปวดหลัง? Shocked ควรหาเหตุ ที่มาก่อนน่าจะดี นะครับ Rolling Eyes การปวดขา? ยืนทำงาน ท่าเดียว นานๆ ก็เป็นได้ - น้ำหนักมากก็ปวด? ใชมันมาก ยิ่งในเลือด จะไปอุด ตัน ในจุดต่างๆ ฯลฯ 

faraogeek คน ปวดหลังก็จากการทำงาน เกืนตัว ยกของ งอหลัง? นั่งนานๆ ตัว ไม่ตั้งตง? หรือ มีบุตร ร่างกายขาด แคลเซี่ยม กระดูกพรุน ? อายุมาก  วัยทอง ขาดเฮอร์โมน ฯลฯ 

WinkSmilejocolor ถ้า รวมๆแบบนี้ ทานมหาบำบัติ ดีกว่านะครับ ผสมน้ำ ทานต่อเนื่อง? ครั้งละ 2 หยด cheers ทุกๆแก้ว ที่ดื่มน้ำ ละครับถ้า มีโรคไตแทรก? งดเค็ม มัน นะครับ ทำให้ได้ ปวดหลังที่เอว ใต้เข็มขัด ไต อักเสบละครับ  ก็ เอา หญ้าหนวดแมว ไปต้มทาน ต่างน้ำสัก 3 วันก็ เบาปวด ละครับ ผมมี ต้นหญ้าหนวดแมว เพาะไว้ในถุงชำ ถ้าต้องการ จะส่งไปให้พร้อม น้ำหยดมหาบำบัติไปปลูกไว้ต้มทาน ละกันครับ โทรบอกที่อยู่ก็ได้ละครับ cheerssanta

Re: อยากได้มหาบำบัด!! ต้องการติดต่อลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  tuk chonburi on Tue Jun 25, 2013 7:11 am

ดีใจที่ลุงหมอตอบไว้จะโทรปรึกษาลุงหมอนะค่ะVery Happy

ตั้งหัวข้อ  tuk chonburi on Tue Jun 25, 2013 6:07 pm

tuk chonburi พิมพ์ว่า:ดีใจที่ลุงหมอตอบไว้จะโทรปรึกษาลุงหมอนะค่ะVery Happy
    โอนเงินให้แล้วน่ะค่ะธนาคารกรุงเทพ ร่วมทำบุญและค่าน้ำหยดมหาบำบัด 1000บาท ...รบกวนลุงหมอจัดส่งให้ตามที่อยู่ที่โทรบอกไว้น่ะค่ะ ขอขอบคุณลุงหมอที่ให้ความเข้าใจในเรื่องการทานน้ำหมักที่ถูกต้อง(หลังจากที่ทานผิดมาพักนึง) หนูยังไม่มีทิ้งถ่อนถ้าไม่รบกวนจนเกินไปหนูขอบ้างน่ะค่ะ  ขอขอบคุณลุงหมอมากค่ะVery Happy:D
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jun 25, 2013 10:15 pm

tuk chonburi พิมพ์ว่า:
    tuk chonburi พิมพ์ว่า:ดีใจที่ลุงหมอตอบไว้จะโทรปรึกษาลุงหมอนะค่ะVery Happy
    โอนเงินให้แล้วน่ะค่ะธนาคารกรุงเทพ ร่วมทำบุญและค่าน้ำหยดมหาบำบัด 1000บาท ...รบกวนลุงหมอจัดส่งให้ตามที่อยู่ที่โทรบอกไว้น่ะค่ะ ขอขอบคุณลุงหมอที่ให้ความเข้าใจในเรื่องการทานน้ำหมักที่ถูกต้อง(หลังจากที่ทานผิดมาพักนึง) หนูยังไม่มีทิ้งถ่อนถ้าไม่รบกวนจนเกินไปหนูขอบ้างน่ะค่ะ  ขอขอบคุณลุงหมอมากค่ะVery Happy:D

faraoVery Happy:lol: ส่งแล้วจ้า เตรียม รอรับได้เลยครับ Smilesanta 

ตั้งหัวข้อ  tuk chonburi on Thu Jun 27, 2013 12:59 pm

ไดรับมหาบำบัดแล้วค่ะ ขอบคุณนะค่ะ จะทำตามที่ลุงหมอบอก จะเริ่มทานวันนี้เลย ผลเป็นไงจะแจ้งให้ทราบนะค่ะ ขอให้ลุงหมอสุขภาพแข็งแรงเป็นที่พึ่งให้คนอีกมากมายพ้นทุกข์ ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jun 27, 2013 10:20 pm

tuk chonburi พิมพ์ว่า:ไดรับมหาบำบัดแล้วค่ะ ขอบคุณนะค่ะ จะทำตามที่ลุงหมอบอก จะเริ่มทานวันนี้เลย ผลเป็นไงจะแจ้งให้ทราบนะค่ะ ขอให้ลุงหมอสุขภาพแข็งแรงเป็นที่พึ่งให้คนอีกมากมายพ้นทุกข์ ขอบคุณมากค่ะ

Rolling EyesWinkLaughing ดีใจด้วยครับ ที่ได้รับแล้วขอให้ใช้ ต่อเนื่อง นะครับ โชคดีครับผม cheerssanta

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 11:05 pm