รบกวนขอฤกษ์วันออกรถใหม่ด้วยค่ะ

Share

Bumbim_pwn
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอฤกษ์วันออกรถใหม่ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Bumbim_pwn on Sun Jun 23, 2013 9:23 am

ชื่อ ปวีณา เป็งกาสิทธิ์ เกิดวัน พฤหัสบดี ที่6 กุมภาพันธ์ 2535 ปีวอก
    เวลาเกิด เที่ยง-บ่าย2 (แม่บอกว่าผ่าคลอด เลยไม่รู้เวลาที่แน่นอน เที่ยงคือเวลาเข้าห้องผ่าตัดค่ะ)
    รถสีเทาดำ กำหนดที่เซลล์นัดรับรถ ตั้งแต่วันที่19 มิถุนายน จนถึงสิ้นเดือนนี้ค่ะ
    คิดไว้ว่าจะออกรถวันอังคาร ที่25 มิถุนายนนี้ ดีไหมค่ะ แล้วเลขป้ายทะเบียนควรเป็นเลขอะไรถึงจะดีค่ะ
    ***รบกวนสอบถามเรื่องดวงชะตาด้วยได้ไหมค่ะ
    1. เหมาะกับการทำอาชีพอะไรค่ะ ทำถึงจะรวย มั่นคง
    2. ความรัก เนื้อคู่เป็นคนแบบไหน จะได้แต่งงานเมื่อไร

ขอบพระคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนขอฤกษ์วันออกรถใหม่ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jun 23, 2013 2:51 pm

Bumbim_pwn พิมพ์ว่า:ชื่อ ปวีณา  เป็งกาสิทธิ์     เกิดวัน พฤหัสบดี   ที่6  กุมภาพันธ์  2535   ปีวอก  
    เวลาเกิด เที่ยง-บ่าย2   (แม่บอกว่าผ่าคลอด เลยไม่รู้เวลาที่แน่นอน  เที่ยงคือเวลาเข้าห้องผ่าตัดค่ะ)
    รถสีเทาดำ      กำหนดที่เซลล์นัดรับรถ ตั้งแต่วันที่19  มิถุนายน  จนถึงสิ้นเดือนนี้ค่ะ
    คิดไว้ว่าจะออกรถวันอังคาร ที่25  มิถุนายนนี้  ดีไหมค่ะ    แล้วเลขป้ายทะเบียนควรเป็นเลขอะไรถึงจะดีค่ะ
            ***รบกวนสอบถามเรื่องดวงชะตาด้วยได้ไหมค่ะ
    1. เหมาะกับการทำอาชีพอะไรค่ะ   ทำถึงจะรวย มั่นคง
    2. ความรัก เนื้อคู่เป็นคนแบบไหน  จะได้แต่งงานเมื่อไร

ขอบพระคุณค่ะ

Rolling EyesWinkLaughing 

คนพฤหัส จะออกรถ ก็ วันอาทิตย์ ที่ 23 มิ.ย.เพชรฤกษ์ ดีทั้งวัน เช้า ถึง เที่ยงคืนละครับ เลขทะเบียน มงคลก็ 5 8 6 1 ละครับ ดีสุดๆ ของเรา

sunny คนพฤหัส ขึ้น 3 ค่ำ เดือน 3 ปี มะแม ปลายปี เมษา เดือน ๕ ถึงจะเข้าปีวอกไทยจ้า

farao อาชีพ?  อะไรก็ได้ ที่ เราทำได้ เป็นที่ต้องการ ชอบใจ ของ คนหมู่มาก ไม่ให้รายละเอียด ความรู้ สามารถมา

sunny ความรัก คนประเภท หนุ่มแก่ พ่อหม้าย ละครับ จะอยู่กันยืดยาว แต่งหรือไม่?น่าคิด santa

Bumbim_pwn

Re: รบกวนขอฤกษ์วันออกรถใหม่ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Bumbim_pwn on Sun Jun 23, 2013 4:44 pm

เพิ่งมาเปิดอ่านอ่ะค่ะ วันนี้คงออกไม่ทันแล้วแน่ๆ ศูนย์ปิดแล้วอ่ะค่ะ
    ฤกษ์ดีอีกทีเมื่อไรค่ะ อังคารที่25 นี้ได้ไหมค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jun 23, 2013 9:34 pm

Bumbim_pwn พิมพ์ว่า:เพิ่งมาเปิดอ่านอ่ะค่ะ   วันนี้คงออกไม่ทันแล้วแน่ๆ  ศูนย์ปิดแล้วอ่ะค่ะ
    ฤกษ์ดีอีกทีเมื่อไรค่ะ   อังคารที่25 นี้ได้ไหมค่ะ
    Rolling EyesShockedWink อังคาร พุธ ไม่ได้ครับ เป็นวัน อุบาทว์ โลกาวินาศจ้า farao ไปออกวันพฤหัสที่  27 มิ.ย. ละกันครับฤกษ์ ดีทั้งวันจ้าsunnycheerssanta

เวลาขณะนี้ Mon May 29, 2017 10:24 pm