ขอทราบดวงชะตา

Share

ชาติวิเศษ
    สมาชิกทั่วไป

ขอทราบดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ชาติวิเศษ on Fri Jun 21, 2013 10:17 am

Very Happyหวัดดีครับลุงหมอ santa ผมมีเรื่องรบกวนตรวจดูดวงชะตาให้ด้วยครับqueen
    ผม เกิดวันจันทร์ที่  10  ส.ค. 2507   ปีมะโรง  
    ขอทราบ 1. หน้าที่การงาน
              2. ครอบครัว

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอทราบดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jun 21, 2013 11:14 pm

ชาติวิเศษ พิมพ์ว่า:Very Happyหวัดดีครับลุงหมอ santa ผมมีเรื่องรบกวนตรวจดูดวงชะตาให้ด้วยครับqueen
    ผม เกิดวันจันทร์ที่  10  ส.ค. 2507   ปีมะโรง  
              2. ครอบครัว

Rolling EyesWinkVery Happy

เวลาเกิด ไม่มี วันจันทร์ ขึ้น 2 ค่ำ เดือน 9 ปี มะโรง 

1 . งาน ช่วงนี้ การงานดูละ ไม่ดีเลย ระวัง จะมีปัญหากับ ผู้ใหญ่ ระวังวาจา คำพูด ให้ดี ละครับ

2 . จะมีความหวาด ระแวงกัน ในครอบครัวละครับ ค่อยๆพูดจากัน ด้วเหตุ - ผลละครับ santa

แก้ไขล่าสุดโดย ลุงหมอ เมื่อ Fri Aug 02, 2013 10:58 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ชาติวิเศษ

ตั้งหัวข้อ  ชาติวิเศษ on Sun Jun 23, 2013 10:02 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    ชาติวิเศษ พิมพ์ว่า:Very Happyหวัดดีครับลุงหมอ santa ผมมีเรื่องรบกวนตรวจดูดวงชะตาให้ด้วยครับqueen
    ผมเกิดวันจันทร์ที่  10  ส.ค. 2507   ปีมะโรง  
              2. ครอบครัว

เวลาเกิด ไม่มี วันจันทร์ ขึ้น 2 ค่ำ เดือน 9 ปี มะโรง 

1 . งาน ช่วงนี้ การงานดูละ ไม่ดีเลย ระวัง จะมีปัญหากับ ผู้ใหญ่ ระวังวาจา คำพูด ให้ดี ละครับ

2 . จะมีความหวาด ระแวงกัน ในครอบครัวละครับ ค่อยๆพูดจากัน ด้วเหตุ - ผลละครับ santa

Very Happy

ผมเกิดวันจันทร์ คุณแม่บอกว่าช่วงเวลาประมาณ 6-7 โมงเช้าครับsanta
    santaลุงหมอครับ ผมสอบเปลี่ยนสายงานจะมีโอกาสสอบได้ไม่ครับ farao ขอบพระคุณมากครับsanta
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jun 23, 2013 9:30 pm

ชาติวิเศษ พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    ผมนายศักราช  ชาติวิเศษ เกิดวันจันทร์ที่  10  ส.ค. 2507   ปีมะโรง  
              2. ครอบครัว

Very Happy

ผมเกิดวันจันทร์ คุณแม่บอกว่าช่วงเวลาประมาณ 6-7 โมงเช้าครับsanta
    santaลุงหมอครับ ผมสอบเปลี่ยนสายงานจะมีโอกาสสอบได้ไม่ครับ farao ขอบพระคุณมากครับsanta

Very Happy:roll:Wink มีโอกาศ  สอบได้ครับ แต่ ต้อง พยายาม  เต็มที่ สักหน่อยครับ cheerssanta

ชาติวิเศษ

ตั้งหัวข้อ  ชาติวิเศษ on Fri Aug 02, 2013 9:04 am

หวัดดีครับคุณลุงหมอ   ผมขอความกรุณาลุงหมอช่วยลบกระทู้ให้ผมด้วยนะครับ เนื่องจากผมให้พิมพ์เอกสารที่ลุงหมอดูดวงชะตาเก็บเอาไว้แล้วครับ......ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Aug 02, 2013 11:01 am

ชาติวิเศษ พิมพ์ว่า:หวัดดีครับคุณลุงหมอ   ผมขอความกรุณาลุงหมอช่วยลบกระทู้ให้ผมด้วยนะครับ เนื่องจากผมให้พิมพ์เอกสารที่ลุงหมอดูดวงชะตาเก็บเอาไว้แล้วครับ......ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม

Rolling Eyes Wink Laughing  แก้ใข ลบชื่อ สกุลให้ละจ้า ไม่จำเป็นต้องบอกชื่อ สกุลละนะคับถ้าไม่ไเด้คิด จะเปลี่ยนชื่อ? santa 

เวลาขณะนี้ Wed Mar 29, 2017 8:30 am