รบกวนคุณลุงหมอตรวจสอบดวงชะตา

Share

Rittz
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนคุณลุงหมอตรวจสอบดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  Rittz on Thu Jun 13, 2013 10:16 am

ชื่อ : ฤทธิชัย มีทองจันทร์
    เกิด : 7 กันยายน 2527
    เวลาตกฟาก : 08.35 น.

รบกวนคุณลุงหมอ

1. มีโอกาสในการโยกย้ายงาน/สถานที่ทำงานหรือไม่ครับ
    2. มีโอกาสจะได้แต่งงานมั้ยครับ
    3. ชีวิตโดยรวมตอนนี้และในอนาคตจะเป็นยังไง และมีวิธีแก้อย่างไรบ้างครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนคุณลุงหมอตรวจสอบดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jun 13, 2013 10:35 pm

Rittz พิมพ์ว่า:ชื่อ : ฤทธิชัย มีทองจันทร์
    เกิด : 7 กันยายน 2527
    เวลาตกฟาก : 08.35 น.

รบกวนคุณลุงหมอ

1. มีโอกาสในการโยกย้ายงาน/สถานที่ทำงานหรือไม่ครับ
    2. มีโอกาสจะได้แต่งงานมั้ยครับ
    3. ชีวิตโดยรวมตอนนี้และในอนาคตจะเป็นยังไง และมีวิธีแก้อย่างไรบ้างครับ

Very Happy:roll:Wink คนวันศุกร์ ปีชวด ราศรีกันย์ 

1. มีโอกาศถูก ผู้ใหญ่ใช้ หรือ ให้เปลี่ยนงาน ก่อน ก.ย. นี้ แน่นอน ละครับ 

2. อยู่ที่ คู่ครองมากกว่า เขา จะยอม แต่งงานกะเรา หรื่อไม่? มากกว่าละครับ

3. ชีวิตร โดยรวม มีแต่ความไม่แน่นอน ทำำงาน ไม่อดทน ต้องเปลี่ยน บ่อยๆ  เงินเก็บไม่อยู่? ควรอยู่ ไกล้วัดหรือ ที่ราชการ และ ต้องอยู่ในศีลธรรม อันดี เท่านั้น จึงจะมี ชีวิต รุ่งเรืองละครับ santa

เวลาขณะนี้ Fri Sep 22, 2017 1:20 pm