กราบเรียน ลุงหมอ ที่เคารพ ขอฤกษ์ในการรับรถ

Share

savarat
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

กราบเรียน ลุงหมอ ที่เคารพ ขอฤกษ์ในการรับรถ

ตั้งหัวข้อ  savarat on Tue Jun 04, 2013 1:08 pm

กราบเรียนลุงหมอ ที่เคารพ ครับ

เนื่องจาก ผมเอง มีโครงการซื้อรถ และสั่งจองไว้แล้ว
    ซึ่งผมได้ ลองดูคำทำนายจากปฏิทิน / เวบไซด์ ซึ่ง
    ที่วิเคราะห์มานั้น ในเดือนนี้ ผมจะมีฤกษืดีในวันที่ 06/06/2556
    แต่ เซลล์ขายรถ โทรมาบอกต้องเลื่อน เพราะคิว รับรถ เลื่อนไป

ผม จึงไม่มีฤกษ์ดีในการออกรถ ในเดือนนี้ อาทิตย์ที่ สองเป็นต้นไปครับ
    รบกวน ลุงหมอ ช่วยแนะนำฤกษ์ให้ด้วยครับ
    เพื่อเป็น ศิริมงคลในการใช้รถต่อไป

ชื่อ นายสวรัชฎ์ กะการดี
    ปีเกิด จอ
    เกิดวัน จันทร์
    วันเกิด 29/มีนาคม/2525
    สถานที่เกิด กรุงเทพฯ
    สีรถที่สั่งจอง สีดำ

รบกวนคุณลุงหมอด้วยนะครับ
    หมดที่พึ่งในการสอบถาม แล้วครับ

ขอบคุณอย่างสูง

นาย สวรัชฏ์ กะการดี
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: กราบเรียน ลุงหมอ ที่เคารพ ขอฤกษ์ในการรับรถ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jun 05, 2013 12:42 am

savarat พิมพ์ว่า:กราบเรียนลุงหมอ ที่เคารพ ครับ

เนื่องจาก ผมเอง มีโครงการซื้อรถ และสั่งจองไว้แล้ว
    ซึ่งผมได้ ลองดูคำทำนายจากปฏิทิน / เวบไซด์ ซึ่ง
    ที่วิเคราะห์มานั้น ในเดือนนี้ ผมจะมีฤกษืดีในวันที่ 06/06/2556
    แต่ เซลล์ขายรถ โทรมาบอกต้องเลื่อน เพราะคิว รับรถ เลื่อนไป

ผม จึงไม่มีฤกษ์ดีในการออกรถ ในเดือนนี้ อาทิตย์ที่ สองเป็นต้นไปครับ
    รบกวน ลุงหมอ ช่วยแนะนำฤกษ์ให้ด้วยครับ
    เพื่อเป็น ศิริมงคลในการใช้รถต่อไป

ชื่อ นายสวรัชฎ์ กะการดี
    ปีเกิด จอ
    เกิดวัน จันทร์
    วันเกิด 29/มีนาคม/2525
    สถานที่เกิด กรุงเทพฯ
    สีรถที่สั่งจอง สีดำ

รบกวนคุณลุงหมอด้วยนะครับ
    หมดที่พึ่งในการสอบถาม แล้วครับ

ขอบคุณอย่างสูง

นาย สวรัชฏ์ กะการดี

Laughing Rolling Eyes Wink กรุณา เช้าไปถาม ในหมวด ดวงชะตา ละตรับ และผมมี กคิกา ต้องบอก กำหนดที่ ศูนย์ เริ่มให้รับรถ ละครับ วันที่ แน่นอน ผม จึงจะ ดูฤกษ์ให้ ละครับ cheers santa

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 5:30 pm