รบกวนลุงหมอดูแปลนให้หน่อยค่ะ

Share

ultra_sweets
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอดูแปลนให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ultra_sweets on Thu May 30, 2013 4:14 pm

หนูไปจองคอนโดมา แต่เมื่อจองมาแล้วไม่ได้ดูรายละเอียดเลยว่ามีสิ่งที่ไม่ดีบ้าง หนูเครียดมากเลยค่ะ เพราะตอนจองหนูชอบ เลยไม่ได้ดูอะไรมากค่ะ พอมานั่งดูดีๆๆ แย่แล้ว
    1.เปิดประตูห้องเข้ามาขวามือเป็นห้องน้ำค่ะ
    2.หน้าห้องมองตรงไปเป็นช่องคนรอลิฟท์ค่ะ
    3.ห้องสุดของตึกเลยค่ะ

ควรหาอะไรมาแก้ดีค่ะ แต่ที่นี่น่าอยู่มากๆๆค่ะถ้าไม่นับว่าห้องหนูเป็นแบบนี้น่ะค่ะ
    ***แต่อีก 2 ปีจะเข้าอยู่นะค่ะ*** ตอนนี้กำลังสร้าง

http://image.ohozaa.com/view2/wRDqfY6juDL5W57P
    คลิกเลยค่ะ แบบแปลนค่ะ

ขอบคุณค่ะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอดูแปลนให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu May 30, 2013 11:54 pm

ultra_sweets พิมพ์ว่า:หนูไปจองคอนโดมา แต่เมื่อจองมาแล้วไม่ได้ดูรายละเอียดเลยว่ามีสิ่งที่ไม่ดีบ้าง หนูเครียดมากเลยค่ะ เพราะตอนจองหนูชอบ เลยไม่ได้ดูอะไรมากค่ะ พอมานั่งดูดีๆๆ แย่แล้ว
    1.เปิดประตูห้องเข้ามาขวามือเป็นห้องน้ำค่ะ
    2.หน้าห้องมองตรงไปเป็นช่องคนรอลิฟท์ค่ะ
    3.ห้องสุดของตึกเลยค่ะ

ควรหาอะไรมาแก้ดีค่ะ แต่ที่นี่น่าอยู่มากๆๆค่ะถ้าไม่นับว่าห้องหนูเป็นแบบนี้น่ะค่ะ
    ***แต่อีก 2 ปีจะเข้าอยู่นะค่ะ*** ตอนนี้กำลังสร้าง

http://image.ohozaa.com/view2/wRDqfY6juDL5W57P
    คลิกเลยค่ะ แบบแปลนค่ะ

ขอบคุณค่ะลุงหมอ

Shocked Rolling Eyes Laughing 1. ห้องน้ำ หน้าบ้าน ไม่ชอบเลยละครับ (คิดอย่างไรวุ้ย?) โบราณ ไม่ชอบนะเบบนี้? บ้านนี้ ดี สำหรับคน วันเสาร์ ละครับ ห้องน้ำ ทิศ กาลกีณี พอดีจ้า

2. ไม่เป็นไร เอากระจก ติดสะท้อนก็หมดเรื่อง วางรูป พญานาคไว้หน้าประตู จะดีครับ แก้ใขได้

3. ห้องสุดมุมก็ สงบดี ละครับ farao jocolor :sa
    nta: ลุงหมอ

ultra_sweets

รบกวนอีกครั้งเจ้า

ตั้งหัวข้อ  ultra_sweets on Wed Jun 05, 2013 2:16 pm

ห้องน้ำ ทิศ กาลกีณี พอดีจ้า คือ??? ไรค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    เดี๋ยวหนูโอนเงินทำบุญค่าครูนะค่ะ
    แล้วเดี๋ยวยังไงอีก 2 ปีหนูจะขอดูวันเข้าอยู่นะค่ะ ขอบคุณค่ะ cheers cheers
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอดูแปลนให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jun 06, 2013 10:36 am

ultra_sweets พิมพ์ว่า:ห้องน้ำ ทิศ กาลกีณี พอดีจ้า คือ??? ไรค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    เดี๋ยวหนูโอนเงินทำบุญค่าครูนะค่ะ
    แล้วเดี๋ยวยังไงอีก 2 ปีหนูจะขอดูวันเข้าอยู่นะค่ะ ขอบคุณค่ะ cheers cheers

Very Happy Rolling Eyes Wink ห้องน้ำ ทิศ กาลกีณี พอดีจ้า คือ??? ไรค่ะ ? farao คือ ดี สำหรับคนเกิดวัน เสาร์ และ วันพุธ กลางคืนละจ้า cheers sunny albino cherry santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Mon Apr 24, 2017 10:16 pm