รบกวนลุงหมอดูดวงชีวิตให้หนูด้วยนะคะ

Share
    Plyly
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอดูดวงชีวิตให้หนูด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  Plyly on Tue May 21, 2013 7:20 am

ชื่อ ฐิตาภัทร์ ฐาปนะดิลก ค่ะ
    เกิด วันพุธ ที่ 30 ธันวาคม 2524 เวลา 16.40น.ค่ะ
    สอบถาม
    1. กำลังจะเปิดร้านค้าขายน้ำและขนมที่สยามเดือนหน้า จะประสบความสำเร็จมั้ยค่ะ
    2. มีดวงแต่งงานในช่วงปีนี้หรือปีหน้าหรือเปล่าคะ
    3. ชีวิตจะดีต้องเดินทางไปต่างประเทศหรืออยู่ที่ไทยคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

ขอโทษค่ะ หนูลืมบอกชื่อแฟน ชื่อ ดิเอโก้ พลาเนส เป็นคนฝรั่งเศสค่ะ เกิด วันศุกร์ ที่ 12 สิงหาคม 2526 ค่ะ เวลาเกิดประมาณ18.30 ตามเวลาที่ฝรั่งเศสค่ะ ถ้าเป็นเวลาไทยจะประมาณ 13.30น.ค่ะ

ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอดูดวงชีวิตให้หนูด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed May 22, 2013 1:33 am

Plyly พิมพ์ว่า:ชื่อ ฐิตาภัทร์ ฐาปนะดิลก ค่ะ
    เกิด วันพุธ ที่ 30 ธันวาคม 2524 เวลา 16.40น.ค่ะ
    สอบถาม
    1. กำลังจะเปิดร้านค้าขายน้ำและขนมที่สยามเดือนหน้า จะประสบความสำเร็จมั้ยค่ะ
    2. มีดวงแต่งงานในช่วงปีนี้หรือปีหน้าหรือเปล่าคะ
    3. ชีวิตจะดีต้องเดินทางไปต่างประเทศหรืออยู่ที่ไทยคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

ขอโทษค่ะ หนูลืมบอกชื่อแฟน ชื่อ ดิเอโก้ พลาเนส เป็นคนฝรั่งเศสค่ะ เกิด วันศุกร์ ที่ 12 สิงหาคม 2526 ค่ะ เวลาเกิดประมาณ18.30 ตามเวลาที่ฝรั่งเศสค่ะ ถ้าเป็นเวลาไทยจะประมาณ 13.30น.ค่ะ

ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ

Rolling Eyes Wink Wink Wink 1.ถามมาแบบนี้จะให้ตอบ อย่างไรดี? แค่ใหน? ถือว่า สำเร็จ หรือ ไม่สำเร็จ? Shocked

2. ดวงแต่งงาน น่าจะ มี เมือปีที่แล้วละ นี่นา? geek ถ้า จะแต่งจริง น่าจะ ปีหน้า ละครับ?

3. ตามดวง น่าจะ ได้ดี เมื่อ มีแฟนละครับ จะ ร่วมงานกัน สร้างชีวิต ละครับ คน ศุกร์กะ พุธ เป็นคู่ธาตุกัน ก็ ไปกันได้ดีละจ้า อยู่ที่เรา 2 คน เกรงใจ ให้เกียรติ ต่อกันละก็ ดี แน่นอน ? สำคัญ ใช้เงินเก่ง จะรวยยากจ้า เอาเงิน เข้าธนาคาร ให้หมดนะ จะได้มี ใช้ นานๆ cheers santa
    Plyly

Re: รบกวนลุงหมอดูดวงชีวิตให้หนูด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  Plyly on Wed May 22, 2013 8:25 am

เรื่องร้านกิจการจะขายได้ดีมั้ยคะ. หนูควรบูชาอะไรให้กิจการไปได้ดี

หนูเป็นคนอารมณ์ร้อนดื้อ แก้ให้ใจเย็นมาหลายครั้งแต่ก้อยังอารมณ์ร้อนง่าย
    ลุงหมอมีบทสวดอะไรให้หนูใจเย็นขึ้นมั้ยคะ. หนูสวดพุทโธก้อยังไม่หายเลยค่ะ

แล้วหนูมีดวงไปต่างประเทศมั้ยคะ

ส่วนเรื่องแต่งงานถ้าได้แต่งก้อดีค่ะ. ถ้าไม่ได้แต่งคงอยู่อย่างงี้ไป

ขอบคุณค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri May 24, 2013 1:29 am

Plyly พิมพ์ว่า:เรื่องร้านกิจการจะขายได้ดีมั้ยคะ. หนูควรบูชาอะไรให้กิจการไปได้ดี

หนูเป็นคนอารมณ์ร้อนดื้อ แก้ให้ใจเย็นมาหลายครั้งแต่ก้อยังอารมณ์ร้อนง่าย
    ลุงหมอมีบทสวดอะไรให้หนูใจเย็นขึ้นมั้ยคะ. หนูสวดพุทโธก้อยังไม่หายเลยค่ะ

แล้วหนูมีดวงไปต่างประเทศมั้ยคะ

ส่วนเรื่องแต่งงานถ้าได้แต่งก้อดีค่ะ. ถ้าไม่ได้แต่งคงอยู่อย่างงี้ไป

ขอบคุณค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing เรื่องร้านกิจการจะขายได้ดีมั้ยคะ. farao ดีจ้า
    Rolling Eyes หนูควรบูชาอะไรให้กิจการไปได้ดี? กุมารน่ารักๆ แลอารมย์ดี ยิ้ม เสมอ เมื่อ มอง หรือ พูดกะ ลูกค้าจ้า?

Rolling Eyes แล้วหนูมีดวงไปต่างประเทศมั้ยคะ?
    farao ได้จ้า น่าจะ ได้ไปนะ

Rolling Eyes ส่วนเรื่องแต่งงานถ้าได้แต่งก้อดีค่ะ.?
    farao ได้แต่งงาน แน่นอนจ้า ว่าแต่ เรา จะแต่งงานใหม? มากกว่า จะมีคนมาขอจ้า santa

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 2:00 am