เราชดใช้กรรมไปแล้ว ชีวิตเราจะดีขึ้นไหมคะลุงหมอ

Share

kulatida
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

เราชดใช้กรรมไปแล้ว ชีวิตเราจะดีขึ้นไหมคะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Thu Apr 25, 2013 3:34 pm

รบกวน อาจารย์ช่วยทำนายให้แฟน หนูหน่อยคะแฟนชื่อ นาย บัลลังก์ ดีสวน เกิด 26 เมษายน คือที่จะถึงนี้คะ ปี 2537 อายุ19 แล้วนะ เวลาเกิด หนูทราบแต่เกิด ตอนกลางคืน ก่อน เที่ยงคืน อยากทราบว่าชีวิตของเขาจะมีสิ่งดีๆ ไม่ ประพฤติตัวยุ่งกับสิ่งไม่ดดีบ้างเปล่าคะ ไม่อยากให้เขาประมาท
    + ตอนนี้แฟนหนูถูกเรียกตัวให้มาติดคุก เมื่อ 28มีนา ตัดสินให้ออก สิงหานี้ เพราะปีที่แล้ว ติดแค่4เดือนถูกพักโทษ ปีนี้ให้กลับมาอีก 5เดือน เพราะแฟนหนูใจร้อน รู้เท่าไม่ถึงการ คงเปนการชดใช้กรรมใช่มั้ยคะที่เข้าไปติด >>อาจารย์พอดูได้มั้ยว่า แฟนหนูจะมีบุญเมื่อไหร่วันเกิดเขาที่ถึงนี้จะพอมีดวงดีๆมั้ย จะมีทางที่ได้ ออก มาก่อน สิงหาคม มั้ยคะพอมีความหวังมั้ย หรือ ดวงเขายังต้องชดใช้กรรม อีก ช่วยตอบหน่อยค้า
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: เราชดใช้กรรมไปแล้ว ชีวิตเราจะดีขึ้นไหมคะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Apr 26, 2013 10:27 pm

kulatida พิมพ์ว่า:รบกวน อาจารย์ช่วยทำนายให้แฟน หนูหน่อยคะแฟนชื่อ นาย บัลลังก์ ดีสวน เกิด 26 เมษายน คือที่จะถึงนี้คะ ปี 2537 อายุ19 แล้วนะ เวลาเกิด หนูทราบแต่เกิด ตอนกลางคืน ก่อน เที่ยงคืน อยากทราบว่าชีวิตของเขาจะมีสิ่งดีๆ ไม่ ประพฤติตัวยุ่งกับสิ่งไม่ดดีบ้างเปล่าคะ ไม่อยากให้เขาประมาท
    + ตอนนี้แฟนหนูถูกเรียกตัวให้มาติดคุก เมื่อ 28มีนา ตัดสินให้ออก สิงหานี้ เพราะปีที่แล้ว ติดแค่4เดือนถูกพักโทษ ปีนี้ให้กลับมาอีก 5เดือน เพราะแฟนหนูใจร้อน รู้เท่าไม่ถึงการ คงเปนการชดใช้กรรมใช่มั้ยคะที่เข้าไปติด >>อาจารย์พอดูได้มั้ยว่า แฟนหนูจะมีบุญเมื่อไหร่วันเกิดเขาที่ถึงนี้จะพอมีดวงดีๆมั้ย จะมีทางที่ได้ ออก มาก่อน สิงหาคม มั้ยคะพอมีความหวังมั้ย หรือ ดวงเขายังต้องชดใช้กรรม อีก ช่วยตอบหน่อยค้า

Rolling Eyes Wink Smile "สัตว์โลก ย่อมเป็นไป ตามกรรม?" เขารู้อยู่ละว่า สิ่งที่ทำ จะนำความเดือดร้อนมาให้ ภายหลังหรือไม่ ? ถ้า กลัวเดือดร้อน เขาจะหยุด ได้เอง ละจ้า? ไม่มีใคร ห้ามได้นอกจาก ตัวเขาเองละครับ

Shocked จะมีทางที่ได้ ออก มาก่อน สิงหาคม มั้ยคะ? farao farao geek ลุงหมอ ไม่ตอบละจ้า? santa

เวลาขณะนี้ Tue Sep 26, 2017 12:09 am