การรักษาโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง

Share

leklek
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

การรักษาโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง

ตั้งหัวข้อ  leklek on Tue Apr 02, 2013 4:47 pm

เรียนถามคุณลุงหมอค่ะ เพื่อนเป็นโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง ชนิดเป็นจนสลบและไม่รู้สึกตัว แขนขาอ่อนแรงเดินไม่ได้ ที่บ้านหนูมีน้ำหมักของป้าเช็ง และที่บ้านหมักเองและมีวุ้นน้ำหมัก และมีน้ำพลอยเพชรด้วย ไม่ทราบว่าจะใช้วิธีการรักษาด้วยน้ำหมักอย่างไรคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: การรักษาโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Apr 02, 2013 5:07 pm

leklek พิมพ์ว่า:เรียนถามคุณลุงหมอค่ะ เพื่อนเป็นโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง ชนิดเป็นจนสลบและไม่รู้สึกตัว แขนขาอ่อนแรงเดินไม่ได้ ที่บ้านหนูมีน้ำหมักของป้าเช็ง และที่บ้านหมักเองและมีวุ้นน้ำหมัก และมีน้ำพลอยเพชรด้วย ไม่ทราบว่าจะใช้วิธีการรักษาด้วยน้ำหมักอย่างไรคะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ใช้แช่น้ำหมักละครับ เช้าเย็นจ้า มีมหาบำบัติ ผสมดื่มด้วยจะดี ผลไม้รวม พลอยเพชร ข้ามปี ผสมดื่มด้วยนะครับ พวกที่ผสมกระชาย มะขามป้อม สมอละครับ santa

เวลาขณะนี้ Sun Oct 22, 2017 3:10 pm