คงเป็นกรรมใช่มั้ยคะ

Share

kulatida
    สมาชิกทั่วไป

คงเป็นกรรมใช่มั้ยคะ

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Sun Mar 31, 2013 4:17 am

สวัสดีนะคะ รบกวนอาจารย์ช่วยดูดวงให้แฟนหนูหน่อยค่ะ แฟนชื่อ นายบัลลังก์ ดีสวน เกิดวันที่ 26 ม.ษ. 2537 เวลาเกิด ไม่ทราบ ทราบแต่ว่าเกิดกลางคืนนะคะ แฟนหนูเคยทำกรรม อะไรไว้ใช่มั้ยคะ เลยอาจจะฟาดเคราะห์ไป เพราะโดนศาลเรียกตัวให้โดนจับอีก เพียง 5 เดือน เมื่อปีที่แล้ว ติดคุกมา 4 เดือนก็ลดโทษปล่อยเห็นว่ายังเยาวชน คดีแรก พอมาปีนี้ถูกฟ้องให้ติดอีกให้ครบกำหนด ห้าเดือน ใจหนูคิดว่าปีนี้ คงเริ่มใหม่ มีความสุข แฟนหนูเขาก็กลับตัวเป็นคนดีได้นะ แล้วก็มาโดนอีก อาจารย์คะ แฟนหนูทำกรรมอะไรไว้หนูก็ต้องทุกข์อีก ที่ติดคุกมาอาจจะชดเชยกรรมได้บ้างนะคะ อยากทราบ แค่ แฟนหนูจะได้ออก มา ก่อน 5 เดือนมั้ยคะจะมีอภัยโทษมั้ย อาจารย์ 5เดือน ก็คงออกสิงหาคมอ่ะคะ จะมาทาง ปล่อยตัวออกมาก่อนสิงหามั้ยคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: คงเป็นกรรมใช่มั้ยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Mar 31, 2013 10:46 pm

kulatida พิมพ์ว่า:สวัสดีนะคะ รบกวนอาจารย์ช่วยดูดวงให้แฟนหนูหน่อยค่ะ แฟนชื่อ นายบัลลังก์ ดีสวน เกิดวันที่ 26 ม.ษ. 2537 เวลาเกิด ไม่ทราบ ทราบแต่ว่าเกิดกลางคืนนะคะ แฟนหนูเคยทำกรรม อะไรไว้ใช่มั้ยคะ เลยอาจจะฟาดเคราะห์ไป เพราะโดนศาลเรียกตัวให้โดนจับอีก เพียง 5 เดือน เมื่อปีที่แล้ว ติดคุกมา 4 เดือนก็ลดโทษปล่อยเห็นว่ายังเยาวชน คดีแรก พอมาปีนี้ถูกฟ้องให้ติดอีกให้ครบกำหนด ห้าเดือน ใจหนูคิดว่าปีนี้ คงเริ่มใหม่ มีความสุข แฟนหนูเขาก็กลับตัวเป็นคนดีได้นะ แล้วก็มาโดนอีก อาจารย์คะ แฟนหนูทำกรรมอะไรไว้หนูก็ต้องทุกข์อีก ที่ติดคุกมาอาจจะชดเชยกรรมได้บ้างนะคะ อยากทราบ แค่ แฟนหนูจะได้ออก มา ก่อน 5 เดือนมั้ยคะจะมีอภัยโทษมั้ย อาจารย์ 5เดือน ก็คงออกสิงหาคมอ่ะคะ จะมาทาง ปล่อยตัวออกมาก่อนสิงหามั้ยคะ

Rolling Eyes Wink Very Happy หลังเมษายน วันเกิด ไปแล้ว มีสิทธิ์ น่าจะได้ออกจ้า ถ้า ไม่ทำเรื่องร้าย ไว้ซะก่อนนะ? santa

kulatida

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Mon Apr 01, 2013 6:30 am

ขอบคุณมากกกนะคะ

kulatida

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Mon Apr 01, 2013 7:59 am

หลังวันเกิด เขา ดวงจะดีขึ้นหรือยังไงคะ แต่หนูทำใจไว้ 5เดือน ก็ เดือนสิงหาคม แต่ ภาวนาว่าอยากให้มีอภัยได้ปล่อยตัวอยู่ไม่ถึง5เดือนคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Apr 01, 2013 11:03 am

kulatida พิมพ์ว่า:หลังวันเกิด เขา ดวงจะดีขึ้นหรือยังไงคะ แต่หนูทำใจไว้ 5เดือน ก็ เดือนสิงหาคม แต่ ภาวนาว่าอยากให้มีอภัยได้ปล่อยตัวอยู่ไม่ถึง5เดือนคะ

Shocked Rolling Eyes Wink บอกตรงๆ ดวงไม่ดีนัก 50/50% อยู่ที่ ตัวเขาเองนะ ถ้าดี จะมีผู้ใหญ่ หรือ ชาวต่างชาติ ดูแล อุปถัมภ์ แต่ ถ้าเขประมาท Rolling Eyes ถ้าไม่อยู่ในศีลธรรม จะเดือดร้อน ต้อง ขึ้นศาลอีก ละจ้า :affraid: santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

kulatida

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Mon Apr 01, 2013 7:21 pm

เห้อ แต่ที่ ลุงหมอบอกว่า อาจจะออก หลังวันเกิด อ่ะ คือถ้า ดวงดีปีนี้ต้องมีอภัยโทษถึงจะปล่อยตัวอ่ะคะคือแค่อยากรู้หรือว่าตอนนี้ หนูต้องทำใจ ว่า คงจะติดถึง5เดือนสิงหาคมเลยหรอคะ อยากให้ฟ้าเป็นใจได้มีอภัยโทษปี56จัง
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Apr 01, 2013 9:05 pm

[quote="kulatida"]เห้อ แต่ที่ ลุงหมอบอกว่า อาจจะออก หลังวันเกิด อ่ะ คือถ้า ดวงดีปีนี้ต้องมีอภัยโทษถึงจะปล่อยตัวอ่ะคะคือแค่อยากรู้หรือว่าตอนนี้ หนูต้องทำใจ ว่า คงจะติดถึง5เดือนสิงหาคมเลยหรอคะ อยากให้ฟ้าเป็นใจได้มีอภัยโทษปี56จัง[/quote]

Rolling Eyes Wink Laughing สัตว์โลก ต้องเป็นไป ตามกรรม ละครับ santa

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 2:08 am