สอบถามดวงชะตาครับ

Share

kosin piromthai
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  kosin piromthai on Thu Mar 14, 2013 4:41 am

ผมเกิดวันศุกร์ ที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๐๗ ปีมะโรง ขึ้น ๑๔ ค่ำ เดือนอ้าย เวลาตกฟากประมาณ ๐๔.๐๐ น.เศษ อยากถามว่า
    พื้นฐานดวงชะตาโดยทั่วไปเป็นอย่างไร และอยากถามว่า
    ๑.ดวงชะตาปีนี้ ผมจะลงทุนเปิดเกี่ยวกับหุ้น ทองคำ ตลาดแลกเปลี่ยนเงินตราได้มั้ย ถ้าได้ควรช่วงเวลาใด ถ้าลุงหมอให้ฤกษ์ได้ก้ดีครับหรือถ้าไม่ได้ผมควรลงทุนในกิจการใดจึงจะเหมาะสม(อาชีพเสริมนะครับ)เพราะอาชีพหลักผมรับราชการ
    ๒.เนื่องจากผมเรียนมาทางด้านแพทย์แผนไทยสอบใบประกอบโรคศิลป์ได้แล้ว ปัจจุบันก็เปิดคลีนิคเล็กๆผมอยากจะทำวิสาหกิจชุมชนดวงชะตาจะทำได้มั้ย ถ้าได้ลุงหมอคิดว่าผมควรทำในช่วงไหนจึงจะดี หรือควรทำอย่างไร ขอความกรุณาลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Mar 14, 2013 10:04 pm

kosin piromthai พิมพ์ว่า:ผมเกิดวันศุกร์ ที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๐๗ ปีมะโรง ขึ้น ๑๔ ค่ำ เดือนอ้าย เวลาตกฟากประมาณ ๐๔.๐๐ น.เศษ อยากถามว่า
    พื้นฐานดวงชะตาโดยทั่วไปเป็นอย่างไร และอยากถามว่า
    ๑.ดวงชะตาปีนี้ ผมจะลงทุนเปิดเกี่ยวกับหุ้น ทองคำ ตลาดแลกเปลี่ยนเงินตราได้มั้ย ถ้าได้ควรช่วงเวลาใด ถ้าลุงหมอให้ฤกษ์ได้ก้ดีครับหรือถ้าไม่ได้ผมควรลงทุนในกิจการใดจึงจะเหมาะสม(อาชีพเสริมนะครับ)เพราะอาชีพหลักผมรับราชการ
    ๒.เนื่องจากผมเรียนมาทางด้านแพทย์แผนไทยสอบใบประกอบโรคศิลป์ได้แล้ว ปัจจุบันก็เปิดคลีนิคเล็กๆผมอยากจะทำวิสาหกิจชุมชนดวงชะตาจะทำได้มั้ย ถ้าได้ลุงหมอคิดว่าผมควรทำในช่วงไหนจึงจะดี หรือควรทำอย่างไร ขอความกรุณาลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยครับ

Very Happy Laughing Wink ถ้าตามหมอดูไทย คุณเป็นคน เกิดคืนวันพฤหัส ราชาโชค สว่างศุกร์ ขึ้น 14 ค่ำ เดือน 1 ปี มะโรง อนุราธะ ราชาผู้น้อย แห่ง ราชาฤกษ์ farao จะขี้โรค มีปัญหาวุ่นวายกับ เพศตรงข้าม ทำราชการดี ดาว๕ เป็นราชาโชค หมอก็ใช้ได้ครับ การแก้ปัญหา โรคภัยจะเป็นงานของเราให้ได้เงิน ด้วยวิชา ความรู้ แต่ตัวเองใจร้อน ชอบเสี่ยง แต่ ๘ ราหูเป็นนิจ จะดึงให้ ตกต่ำนะครับ ดวงแบบนี้ การเงิน ผลประโยชน์ จะได้จากการที่ ต้องทำงานนะครับ ไม่ใช่ได้มา แบบฟรุ๊กๆ ง่ายๆ ไม่มีครับ ปีนี้ อาจได้มรดก การเงิน จะขาดมือ ถ้า ประมาท Sad

Rolling Eyes ๑.ดวงชะตาปีนี้ ผมจะลงทุนเปิดเกี่ยวกับหุ้น ทองคำ ตลาดแลกเปลี่ยนเงินตราได้มั้ย? farao ดวงแบบนี้ ไม่อยากให้เสี่ยงครับ เก็บเงินไว้ใช้ ยามจำเป็นดีกว่าครับ ดวงคุณ จะเสียเงินครับ ? หุ้น จะบอกให้ซื้อก็ ช้าไปละ มันขึ้นแล้ว ตกลงมาสัก 100-200 จุดค่อยช้อนซื้อเก็บจ้า ตลาดเงิน หุ้น ทอง จะแปรปรวน ช่วงปลายเดือนมีนาคม นี้ละ Wink ถ้าทองถูก จะซื้อเก็บไว้ใช้ก็ พอได้ครับ แต่ไม่เล่นเก็งกำไรนะครับ

Shocked ๒.เนื่องจากผมเรียนมาทางด้านแพทย์แผนไทยสอบใบประกอบโรคศิลป์ได้แล้ว ปัจจุบันก็เปิดคลีนิคเล็กๆผมอยากจะทำวิสาหกิจชุมชนดวงชะตาจะทำได้มั้ย ถ้าได้ลุงหมอคิดว่าผมควรทำในช่วงไหนจึงจะดี หรือควรทำอย่างไร? farao ได้ครับ เริ่มทำ วางงานได้ ตั้งแต่ ปีนี้เลย ละครับ ดาว ๕ พฤหัส ดาวครู หมอ ทับลัคจรพอดี sunny ทำวิสาหกิจชุมชนได้เลย Rolling Eyes จบแผนไทยมาก็ จะรู้จักสมุนไพรมาก พอควร ไม่รู้ว่า ศึกษาด้าน น้ำหมักเอ็มไซนมา บ้างใหม ได้หมักหรือเปล่า? เพราะเท่าที่ลุงหมอใช้สมุนไพรมา ต้ม หรือ สด ดีกว่าแห้ง แต่มาหมักเอ็มไซน์ ใช้กะผู้ป่วย กลับได้ผล ไวดีกว่ามากๆ ยิ่งรู้จักตัวยาสมุนไพร จะได้เปรียบ มากๆ ทำแบบเภสัช หมัก เป็นขนานไปเลย ลองๆดูครับ หรือหมักแยก แล้ว รวมยา ตามเทียบยา จะได้ผลดีกว่า ละครับ ลองได้ ของลุงหมอเอง เอ็มไซน์ น้ำหมัก ใช้กับ ผู้ป่วย โรคเอ็ดส์ ได้ผลดี 9 ใน 10 รายได้ผลละครับ ถ้าสนใจก็คุยกันได้นิ farao jocolor santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

kosin piromthai

ขอกราบขอบพระคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  kosin piromthai on Fri Mar 15, 2013 10:05 pm

ตอนนี้หมักเยอะมากเลยครับ ก็เริ่มออกทานและแจกจำหน่ายบ้าง ใช่ได้ดีครับ ตอนนี้ใช้ในครอบครัวและตนเอง ขออนุญาตเรียกพระอาจารย์นะครับ มีโอกาสผมจะไปกราบพระอาจารย์ที่วัด ขออนุญาตแนะตัวนะครับ ผมรับราชการกระทรวงสาธารณสุข ทำงานที่สถานีอนามัย(รพ.สต.)ที่จังหวัดชัยภูมิ ผมผ่านจังหวัดพระอาจารย์ประจำ ผมจบแพทย์แผนไทยจากวสส.พิษณูโลกครับ ไปฝึกงานที่อำเภอสามง่ามจังหวัดพิจิตรครับ ขึ้นไปเรียนติดต่อกัน ๔-๕ ปีแล้วครับตอนนี้จบแล้วกำลังต่อมสธ.ครับ ผมสนุกกับแพทย์แผนไทย มากกว่าราชการที่ตัวเองทำซะอีก แต่ถือว่าเอามาช่วยชาวบ้านได้เยอะครับ ต่อไปก็จะขอคำแนะนำจากพระอาจารย์นะครับ ขอฝากตัวเป็นลูกศิษย์
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Mar 15, 2013 10:13 pm

kosin piromthai พิมพ์ว่า:ตอนนี้หมักเยอะมากเลยครับ ก็เริ่มออกทานและแจกจำหน่ายบ้าง ใช่ได้ดีครับ ตอนนี้ใช้ในครอบครัวและตนเอง ขออนุญาตเรียกพระอาจารย์นะครับ มีโอกาสผมจะไปกราบพระอาจารย์ที่วัด ขออนุญาตแนะตัวนะครับ ผมรับราชการกระทรวงสาธารณสุข ทำงานที่สถานีอนามัย(รพ.สต.)ที่จังหวัดชัยภูมิ ผมผ่านจังหวัดพระอาจารย์ประจำ ผมจบแพทย์แผนไทยจากวสส.พิษณูโลกครับ ไปฝึกงานที่อำเภอสามง่ามจังหวัดพิจิตรครับ ขึ้นไปเรียนติดต่อกัน ๔-๕ ปีแล้วครับตอนนี้จบแล้วกำลังต่อมสธ.ครับ ผมสนุกกับแพทย์แผนไทย มากกว่าราชการที่ตัวเองทำซะอีก แต่ถือว่าเอามาช่วยชาวบ้านได้เยอะครับ ต่อไปก็จะขอคำแนะนำจากพระอาจารย์นะครับ ขอฝากตัวเป็นลูกศิษย์

farao sunny Very Happy ไว้ ปรึกษา แลกเปลี่ยน กันนิ ยินดีครับผม cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Mon Aug 21, 2017 4:02 am