รบกวนตรวจดวงชะตาค่ะ

Share

nuja
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  nuja on Wed Mar 13, 2013 11:37 pm

เกิด วันเสาร์ 26 มีนาคม 2526 เวลาประมาณตี5 รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาค่ะ
    1.การงาน มีเกณฑ์โยกย้ายหรือไม่ หากมี โยกย้ายแล้วจะดีหรือไม่
    2. สุขภาพ
    3. ความรัก มีเกณฑ์จะแต่งงานเมื่อไรคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Mar 14, 2013 12:33 am

nuja พิมพ์ว่า:เกิด วันเสาร์ 26 มีนาคม 2526 เวลาประมาณตี5 รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาค่ะ
    1.การงาน มีเกณฑ์โยกย้ายหรือไม่ หากมี โยกย้ายแล้วจะดีหรือไม่
    2. สุขภาพ
    3. ความรัก มีเกณฑ์จะแต่งงานเมื่อไรคะ

ขอบคุณมากค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes คนคืนวันศุกร์ สว่างเสาร์ ขึ้น 13 ค่ำ เดือน 5 ปีกุน เกิดก่อนสว่าง หมอดูไทย ถือว่า เป็นคนวันศุกร์

1. มีนา วันเกิดไป ดวง จะเข้าอริ นะครับจะมีปัญหามากๆ ในเรื่องการงาน อาจจะโยกย้าย เปลียนแปลง เหตุมาจากปาก ความเห็นเรา ต้องระวัง ปากตนเองละครับ ไม่ดี ไม่พูด? ย้ายก็ไม่ดีละครับ อาจถึงตกงาน เงินจะ ขาดมือ ต้องระวังรอบครอบให้มากๆครับ

2. สุขภาพ ไม่ค่อยดีนัก ระวังอาหารจะเป็นพิษ นะครับ

3. ความรัก? จะมีเกณฑ์จะแต่งงานเมื่อไรคะ? น่าจะหลังเดือนมีนาคม 2557ละครับ จะมีการแต่งงาน สรุปปีหน้าครับ ถ้า ไม่มีแฟนจะมีแฟน แต่ ถ้ามีแฟนแล้ว จะได้แต่งงาน ละครับ geek santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

nuja

ตั้งหัวข้อ  nuja on Thu Mar 14, 2013 6:58 am

ขอบคุณมากค่ะลุงหมอ แปลว่าไม่ควรโยกย้ายงานใช่ไหมคะ กำลังคิดอยากย้ายแผนกน่ะค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Apr 20, 2013 12:01 pm

nuja พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากค่ะลุงหมอ แปลว่าไม่ควรโยกย้ายงานใช่ไหมคะ กำลังคิดอยากย้ายแผนกน่ะค่ะ

Shocked Rolling Eyes Wink อยู่ตรงใหน ก็ยุ่ง? ถ้าไม่ยุ่ง? เขาคง ไม่จ้างเรา มาทำงาน ละจ้า Laughing แต่ ที่เดิมเรา รู้ปัญหา ที่ใหม? เราต้องไปเรียนรู้ปัญหา ที่ ต้องตามแก้ใข? geek แค่ ทำเรื่องข้างหน้าเรา ให้ดีที่สุด โดย ไม่ต้องพูด ไม่บ่น ก็ได้ดี ละจ้า santa

เวลาขณะนี้ Sat Jan 21, 2017 3:04 am