ลุงหมอค่ะสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะเพิ่งได้รับอุบัติเหตุมาด้วยค่ะ

Share
    sinister
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอค่ะสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะเพิ่งได้รับอุบัติเหตุมาด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  sinister on Wed Feb 06, 2013 1:36 pm

ชื่อ วิลาวัณย์ อ่องจริต

เกิด 14 มกราคม 2533 ค่ะ

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ลุงหมอค่ะสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะเพิ่งได้รับอุบัติเหตุมาด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Feb 11, 2013 10:25 am

sinister พิมพ์ว่า:ชื่อ วิลาวัณย์ อ่องจริต

เกิด 14 มกราคม 2533 ค่ะ

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ

Very Happy Rolling Eyes Wink คนอาทิตย์ แรม 4 ค่ำ เดือน ยี่ ปี มะเส็ง ไม่รู้ราศรี เพราะ ไม่มีเวลาเกิด?

Shocked pale bounce ที่ผ่านมา ดวง เป็นวินาศ ตังแต่ วันเกิด ม.ค. 55 มีแต่ปัญหา ต้องแก้ใข เอาชนะ เงินทองได้มาก็ รอจ่าย หมุนเวียน ตลอด
    farao ปีใหม่นี้? ระวังเรื่องการเดินทาง การงานอาจมีการเปลี่ยนแปลง geek สัญญา การเงินห้าม ค้ำประกันใครๆ นะครับ ระวังจะต้องใช้หนี้ แทนคนอื่น affraid อาจต้องมีการเดินทางไกลไป ต่างแดน แต่ Rolling Eyes ระวังคำพูดไว้บ้าง อาจมีปัญหากับ ผู้ใหญ่อาจไม่เข้าใจกัน "ไม่ดี ไม่พูด ไม่พูดคำ ไม่ดีครับ "
    Laughing Smile หลังวัรเกิด 14 นี้ไป การเงินจะ ดีขึ้น ละครับ santa ลุงหมอ

แก้ไขล่าสุดโดย ลุงหมอ เมื่อ Mon Feb 11, 2013 10:56 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    sinister

Re: ลุงหมอค่ะสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะเพิ่งได้รับอุบัติเหตุมาด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  sinister on Mon Feb 11, 2013 10:37 am

ทรายเกิดประมาณตอนช่วง 6 โมงเย็นอ้่ะึค้ะ

อยากสอบถามเรื่องการงานด้วยค่ะ ขอบคุณลุงหมอมากๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Feb 11, 2013 11:07 am

sinister พิมพ์ว่า:ทรายเกิดประมาณตอนช่วง 6 โมงเย็นอ้่ะึค้ะ

อยากสอบถามเรื่องการงานด้วยค่ะ ขอบคุณลุงหมอมากๆค่ะ

Shocked Rolling Eyes farao 6 โมงเย็น คน ราศรีสิงห์ มาฆะ (มือทอง) ทลิตโทฤกษ์ ผู้ขอ ?ห้ามให้เงินทอง ของมีค่าใครๆ มักจะ ไม่ได้คืน จะเป็นหนี้ นะครับ ตลอดชีวิตร

farao Very Happy Laughing ดวงชง เข้าดวงตก ให้รอบครอบมากๆ ในเรื่องคำพูด กลางเดือน ม.ค.ไป น่าจะมีปัญหา เรื่องการงาน จะมีการเปลี่ยนแปลงจ้า อย่าหาเรื่องออกงานนะ จะตกงาน 1 ปีเลยละ ถ้า จะย้ายงาน ต้องได้งานใหม่ก่อนนะครับ หรือ อดทน ทำงานที่เดิมต่อไปจ้า ระวังปากเรา ให้ดี? santa ลุงหมอ
    sinister

ตั้งหัวข้อ  sinister on Mon Feb 11, 2013 11:12 am

ขอบคุณลุงหมอมากเลยค่ะ^_^
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Apr 26, 2013 11:50 pm

Very Happy Laughing cheers farao sunny santa
    sinister พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากเลยค่ะ^_^

เวลาขณะนี้ Wed Mar 29, 2017 10:14 pm