รบกวนคุณลุงหมอถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

Share

นต
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนคุณลุงหมอถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  นต on Mon Feb 04, 2013 9:33 am

ชื่อ นต
    เกิดวันพุธที่ 31 ธันวาคม 2523 ปีวอกค่ะ
    1.การงาน
    2.การเงิน
    3.สุขภาพ
    4.ความรัก
    ขอบคุณค่ะ ><"

แก้ไขล่าสุดโดย นต เมื่อ Wed Feb 13, 2013 2:48 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนคุณลุงหมอถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Feb 04, 2013 12:00 pm

นต พิมพ์ว่า:ชื่อ อภิปราย เชื้อชาย
    เกิดวันพุธที่ 31 ธันวาคม 2523 ปีวอกค่ะ
    1.การงาน
    2.การเงิน
    3.สุขภาพ
    4.ความรัก

Shocked Rolling Eyes Wink คนวันจันทร์ ขึ้น 15 ค่ำ เดือน 2 ปีมะเมีย ญ. ?

1. งานจะดีขึันละครับ ผู้ใหญ่จะให้โชค

2. เงินเก็บเงินไม่อยู่ ฝากธนาคาร ให้พ้นตัวละครับ เงินจะมีเรื่องรอใช้ จ่าย ได้มากก็จ่ายให้น้อย ระวังจะ ไม่พอใช้ครับ

3. สุขภาพยังดีอยู่จ้ามีป่วยเล็กน้อยไม่หนักหนา แปป 1 ก็หาย แต่ ปีหน้า จะป่วย ระวังอาหารมั่งนะครับ

4. เกินกติกาละ แต่ตอบให้ ความรักปีนี้ เน่าครับผิดหวัง ปีหน้าจึง จะดีได้ครับ ถ้าไม่มีแฟน จะมีแฟน ถ้ามีแล้วจะได้แต่งงานครับ santa

นต

Re: รบกวนคุณลุงหมอถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  นต on Wed Feb 06, 2013 8:49 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    นต พิมพ์ว่า:ชื่อ อภิปราย เชื้อชาย
    1.การงาน
    2.การเงิน
    3.สุขภาพ
    4.ความรัก

Shocked Rolling Eyes Wink คนวันจันทร์ ขึ้น 15 ค่ำ เดือน 2 ปีมะเมีย ญ. ?

1. งานจะดีขึันละครับ ผู้ใหญ่จะให้โชค

2. เงินเก็บเงินไม่อยู่ ฝากธนาคาร ให้พ้นตัวละครับ เงินจะมีเรื่องรอใช้ จ่าย ได้มากก็จ่ายให้น้อย ระวังจะ ไม่พอใช้ครับ

3. สุขภาพยังดีอยู่จ้ามีป่วยเล็กน้อยไม่หนักหนา แปป 1 ก็หาย แต่ ปีหน้า จะป่วย ระวังอาหารมั่งนะครับ

4. เกินกติกาละ แต่ตอบให้ ความรักปีนี้ เน่าครับผิดหวัง ปีหน้าจึง จะดีได้ครับ ถ้าไม่มีแฟน จะมีแฟน ถ้ามีแล้วจะได้แต่งงานครับ santa

คุณลุงหมอค๊ะนู๋เกิดวันพุธที่31ธันวาคมปี2523(ตรงกับปีวอกค่ะ) ไม่ได้เกิดวันจันทร์ปีมะเมีย
    ตอนนี้มีเรื่องต้องให้กังวลเยอะ แล้วเมื่อวานนี้ของเพิ่งหายไปด้วยทำให้กลุ้มใจหนัก อยากถามว่าของที่หายไปจะได้คืนไหมค๊ะ นู๋เครียดมาก T^T

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Feb 06, 2013 9:11 am

Rolling Eyes Shocked Wink คุณลุงหมอค๊ะนู๋เกิดวันพุธที่31ธันวาคมปี2523(ตรงกับปีวอกค่ะ) ไม่ได้เกิดวันจันทร์ปีมะเมีย
    ตอนนี้มีเรื่องต้องให้กังวลเยอะ แล้วเมื่อวานนี้ของเพิ่งหายไปด้วยทำให้กลุ้มใจหนัก อยากถามว่าของที่หายไปจะได้คืนไหมค๊ะ นู๋เครียดมาก T^T

jocolor geek Embarassed - ขอโทษที ใช่ลัจ้า พุธ 9 ค่ำ เดือน อ้าย ปีวอก ? ไม่มีเวลา เลยไม่รู้ ราศรีเกิด

การงาน? farao จะมีปัญหาอาจ เปลี่ยน ย้านที่อยู่

การเงิน affraid เดือดร้อนแน่ๆ เสียเงินทอง ของมีค่า ถ้าไม่รอบครอบ จะไม่พอใช้ ระวังจะต้องไปใช้หนี้ให้เขา ห้าม...ให้กู้ ยืม ห้าม รับเป็นนายหน้าประกันใครๆ นะครับ

สุขภาพ sunny จะดีขึ้นครับ มีโรคก็ จะหาย

ความที่จะรัก? geek ปัญหามาก จะห่างกัน ละครับ ดาวความรักไม่ดี ถ้าโลกนี้หาดีไม่ได้ก็ ไม่ต้องหา? santa

นต

ตั้งหัวข้อ  นต on Wed Feb 06, 2013 9:30 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Rolling Eyes Shocked Wink คุณลุงหมอค๊ะนู๋เกิดวันพุธที่31ธันวาคมปี2523(ตรงกับปีวอกค่ะ) ไม่ได้เกิดวันจันทร์ปีมะเมีย

jocolor geek Embarassed - ขอโทษที ใช่ลัจ้า พุธ 9 ค่ำ เดือน อ้าย ปีวอก ? ไม่มีเวลา เลยไม่รู้ ราศรีเกิด

การงาน? farao จะมีปัญหาอาจ เปลี่ยน ย้านที่อยู่

การเงิน affraid เดือดร้อนแน่ๆ เสียเงินทอง ของมีค่า ถ้าไม่รอบครอบ จะไม่พอใช้ ระวังจะต้องไปใช้หนี้ให้เขา ห้าม...ให้กู้ ยืม ห้าม รับเป็นนายหน้าประกันใครๆ นะครับ

สุขภาพ sunny จะดีขึ้นครับ มีโรคก็ จะหาย

ความที่จะรัก? geek ปัญหามาก จะห่างกัน ละครับ ดาวความรักไม่ดี ถ้าโลกนี้หาดีไม่ได้ก็ ไม่ต้องหา? santa

ราศรีธนูค่ะเวลาเกิดจำเวลาที่แน่นอนไม่ได้ค่ะแต่เป็นช่วงเช้าค่ะน่าจะประมาณตีห้ากว่าๆค่ะ T^T เรื่องสุขภาพพอดีนู๋ต้องเข้ารับการผ่าตัดเนื้องอกช่วงเดือนเมษาค่ะ ค่อนข้างกังวล T^T และ้2วันที่แล้วกระเป๋าเงินเพิ่งหายไปด้วย เงินหายไปหลักหมื่นตั้งใจจะเอาไว้ผ่าตัด เครียดมากค่ะ ตอนนี้ T^T

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Feb 06, 2013 1:07 pm

Shocked
    ราศรีธนูค่ะเวลาเกิดจำเวลาที่แน่นอนไม่ได้ค่ะแต่เป็นช่วงเช้าค่ะน่าจะประมาณตีห้ากว่าๆค่ะ T^T เรื่องสุขภาพพอดีนู๋ต้องเข้ารับการผ่าตัดเนื้องอกช่วงเดือนเมษาค่ะ ค่อนข้างกังวล T^T และ้2วันที่แล้วกระเป๋าเงินเพิ่งหายไปด้วย เงินหายไปหลักหมื่นตั้งใจจะเอาไว้ผ่าตัด เครียดมากค่ะ ตอนนี้ T^T

Rolling Eyes Wink ถ้าเกิดเช้าจะเป็นราศรี ธนู? Smile มหัทธโณ ฤกษ์ จะรำรวย มากมาย?

farao เกิดก่อนสว่าง ก็จะเป็นคน คืนวัน อังคาร? สว่างพุธ ได้เงินมา รอจ่าย? ทำงานด้วยสมอง ปัญญา? ผลประโยชน์ จะติดตามมาเอง ได้มาด้วยความเหนื่อย แต่ได้ง่าย cheers อริ ศัตรู จะแพ้ภัยไปเอง ที่เสียไป จะได้คืนมาในภายหลังนะครับ เจ็บป่วย ลองๆทานน้ำหยด น้ำหมักลุงหมอดู นะครับ อาจไม่ต้องผ่าตัด? แต่ขอให้เข้มงวด ในการ ควบคุม อาหาร? ซึ่ง เป็นต้นเหตุจ้าื geek santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Sat Feb 25, 2017 11:43 am