เว็บบอร์ดสนทนากับลุงหมอ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เว็บบอร์ดสนทนากับลุงหมอ

ไม่หาผลประโยชน์ไดๆ แอบแฝง ยินดี ให้ทักท้วงได้

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  Latest imagesLatest images  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ถามดวงครับ

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
ต้อม
เธœเธนเน‰เธกเธฒเน€เธขเธทเธญเธ™

ถามดวงครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ถามดวงครับ   ถามดวงครับ EmptyWed Jun 04, 2008 12:35 pm

เกิด5ธันวาคม2531เวลา15.15ที่กำแพงเพชรครับ

ว่าปีนี้ดวงทำไมเจอแต่ปัญหาบ่อยมากๆๆครับ ข้อที่1
ความรักปีนี้เป็นอย่างไรบ้างครับข้อที่2
จะปรับปรุงแบบไหนให้ชีวิตรดีขึ้นข้อที่3 ผมขอขอบพระคุณลุงหมอมากครับ
จากคนมะเคยเชื่อดวงแต่ตอนนี้เชื่อแล้ว
อิอิ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
granddraft
Moderator
Moderator
granddraft

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

ถามดวงครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ถามดวงครับ   ถามดวงครับ EmptyWed Jun 04, 2008 10:21 pm

ต้อม เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
เกิด5ธันวาคม2531เวลา15.15ที่กำแพงเพชรครับ

ว่าปีนี้ดวงทำไมเจอแต่ปัญหาบ่อยมากๆๆครับ ข้อที่1
ความรักปีนี้เป็นอย่างไรบ้างครับข้อที่2
จะปรับปรุงแบบไหนให้ชีวิตรดีขึ้นข้อที่3 ผมขอขอบพระคุณลุงหมอมากครับ
จากคนมะเคยเชื่อดวงแต่ตอนนี้เชื่อแล้ว
อิอิ
ตอบคนไม่เคยเชื่อดวง เกิดที่กำแพงเพชร วันที 5 ธ.ค. ๓๑ เวลา ๑๕ . ๑๕ น. ตรงกับวันจันทร์ ใจน้อย
แรม ๑๒ คำ เดือน ๑๒ ปี มะโรง ลัคณา ราศรีเมษนักสู้ ราศรีสงคราม ชอบฟันฝ่าอุปสรรค ราศรีเดียวกับ
อเลกซานเดอร มหาราช ได้ ฤกษ์ที่ ๒ ภารณี มหัทธโณ แห่งฤกษ์ แปลว่า หญิงงาม ผู้ใจบุญ รำรวยมากมาย หญิงมีอายุ จะให้ความดูแล สนับสนุน ให้รุ่งเรือง อยู่ที่ใหนๆ ควร มีหญิงเป็นใหญ่ เช่น เจ้าบ้าน หรือ เจ้าของกิจการ
เป็นหญิง จะดีครับ เขา จะให้ความปกป้อง และ นำความสำเร็จ มาให้
ปัจจุบัน อายุ ๑๙ ปี ๕ เดือน กับอีก ๓๐ วัน เกิดมาแล้ว ๗,๑๒๑วัน มีดาว ๖ เกษตร เลงลัคณา จะมีฐานะดี
เป็นที่รัก แก่ผู้พบเห็น อณาคต ถ้าไม่ประมาทจะมีชีวิตมั่นคง ผู้ใหญ่ จะให้ความ สนับสนุนให้รำรวย
ดาว ๘ เป็นเกษตรลาภะ มักจะมีโชคลาภดีจากการเสียงโชค ทำการค้า จะได้กำไรดีงาม แต่ เจ้าตัว จะขี้โรค
เจ้าอารมย์ ร้อน ให้ระวังตัวเอง
๑ . ปีนี้ ตกมรณะ ความเจ็บใข้ ได้ป่วย พฤหัส มรณะจร ทับลัษณา ราหูทำมุม จะพบแต่ อุบัติเหตุ เสียเลือด เข้า โรงพยาบาล เสียทรัพย์ ควรสวดมต์เป็นประจำ ทำ สังฆ์ทาน วัดใหนก็ได้ที่สบายใจ อุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรจะดีครับ
แต่ช่วงนี้ทุขลาภ ทุกข์ แล้ว มีลาภ เสี่ยงดวงได้ เลขบ้าน รถ หรือเลขโทรศัพย์ จะออกครับ มีฟลุ๊กๆเอาแค่สนุกนะ
๒ . ความรักปีนี้ ยังมีอุปสรรคอยู่ครับ ดวงไม่ค่อยดี ก็ ดูแลตัวเอง ไม่ประมาท สวดมนต์ ทำบุญไปก่อน ปลายปี
หลังวันเกิดแล้วจะดีครับ ทำอะไรก็ดี สำเร็จ อาจได้เดินทางไปต่างแดนและ ความรักที่ซ่อนเร้น ก็ จะงอกงาม
๓ . วิธีแก้ดวง พุธประ มักจะไม่เชื่อฟังผู้ใหญ่ ก็ ให้ ออ่นน้อม ถ่อมตน เคารพผู้มีอายุ ปรึกษาก่อน ค่อยทำ ฝืนใจ
ตัวเองให้ได้ ไม่พูดตามใจตัว ตรงนักก็ไม่ดี พูดแล้วไม่ถูกใจคนฟัง ไม่พูดดีกว่า แม้เรื่องจริงก็ตาม
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

ถามดวงครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1