รบกวนสอบถามเรื่องดวงชะตา

Share

PHETMENEE
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนสอบถามเรื่องดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  PHETMENEE on Mon Nov 12, 2012 7:17 pm

วัน อาทิตย์ ที่12 ตุลาคม พ.ศ.2529
    ปีขาล วันเกิดประมาณ 21.30น.

ความรัก ปัจจุบันจะใช่คุ่ป่าวคะ
    การเงิน ปัจจุบัน
    คุณพ่อป่วยจะหายไหมคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนสอบถามเรื่องดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Nov 13, 2012 10:41 am

PHETMENEE พิมพ์ว่า:
    วัน อาทิตย์ ที่12 ตุลาคม พ.ศ.2529
    ปีขาล วันเกิดประมาณ 21.30น.

ความรัก ปัจจุบันจะใช่คุ่ป่าวคะ
    การเงิน ปัจจุบัน
    คุณพ่อป่วยจะหายไหมคะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes คนวันอาทิตย์ ขึ้น10 ค่ำ เดือน 11 ปี ขาล affraid ดวงแบบนี้ มักมีปัญหากับความรัก ผิดหวังบ่อยๆ ไม่ค่อย ยอมกัน ดูละ น่าจะได้คนมีอายุ ถ้าเวลาเกิด ถูกต้อง? Shocked ความรัก ปัจจุบันจะใช่คุ่ป่าวคะ? ถามแบบนี้ ผม ไม่ตอบครับ เลือกเองคิดเอง หาคนดี มีศีลธรรม ได้จะดีครับ เขาควร เป็นคนมี เหตุผล tongue ถ้าไม่มีแฟน จะมี คนมีอายุ มาขอเป็นแฟน ถ้า มีแฟนอยู่ จะมีงาน แต่งงาน geek

Rolling Eyes Wink การเงิน ปีนี้ หลังตุลาวันเกิดก็ จะดีขึ้น ละครับ cheers

flower คุณพ่อป่วยจะหายไหมคะ? Rolling Eyes Wink ถ้าพ่อ ดูแล คุม อาหาร ตามหมอสั่ง เช่น ไม่เค็ม ไม่มันคาว ทำได้ ก็ หายได้ ละครับ? แต่ปีหน้า หายป่วยแน่ครับ cheers ไม่รู้โรค เลย แน่ะนำไม่ได้ ลองๆไปอ่านในเรื่องหมวด สมุนไพรน้ำหยดละครับ ศึกษาดู farao cherry santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Sep 22, 2017 8:35 pm