จะเชื่อดีมั้ยคะ

Share

kulatida
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

จะเชื่อดีมั้ยคะ

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Fri Nov 09, 2012 6:49 pm

คือ อยากทราบ สงสัยอะคะ คือ หนูดันนึกอะไรไม่รู้ ไปสักชื่อ คนรัก
    เเต่ก็ เคย เห็นเค้าพูดส่วนมาก ว่าถ้าสักชื่อคนรัก ก็มีส่วนดีบ้าง
    บางคนก็บอกว่า เลิกกัน ทะเลาะกัน หนูไม่รู้จะเชื่อไงดีหรือว่ามันเป็นเเค่คำเชื่อคะ
    เเต่ พอหนูสักมา ไม่กี่ วันก็ ทะเลาะ ไม่เข้าใจกันจะเลิกเเต่ก็ คืนดีเเล้ว อิอิ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: จะเชื่อดีมั้ยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Nov 11, 2012 9:32 am

kulatida พิมพ์ว่า:คือ อยากทราบ สงสัยอะคะ คือ หนูดันนึกอะไรไม่รู้ ไปสักชื่อ คนรัก
    เเต่ก็ เคย เห็นเค้าพูดส่วนมาก ว่าถ้าสักชื่อคนรัก ก็มีส่วนดีบ้าง
    บางคนก็บอกว่า เลิกกัน ทะเลาะกัน หนูไม่รู้จะเชื่อไงดีหรือว่ามันเป็นเเค่คำเชื่อคะ
    เเต่ พอหนูสักมา ไม่กี่ วันก็ ทะเลาะ ไม่เข้าใจกันจะเลิกเเต่ก็ คืนดีเเล้ว อิอิ

Shocked Rolling Eyes Wink ไม่มีความเห็นครับ เรื่องผูกพัน ทางจิตใจละครับ farao santa

เวลาขณะนี้ Sun Mar 26, 2017 12:29 pm