จะสมหวังสิ่งที่คิดไว้บ้างหรือเปล่า ?

Share

kulatida
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

จะสมหวังสิ่งที่คิดไว้บ้างหรือเปล่า ?

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Sun Oct 28, 2012 7:09 am

ดีค่ะ หนูชื่อ กุลธิดา สายหยุด เกิดวันอังคาร ที่31 ตุลาคม พศ.2538 เวลาเกิด 9-10 โมง

จะไกล้วันเกิดหนูเเล้วอยากทราบว่า พอหนูอายุ 17ปีเต็มนี่ ปีนี้ไม่ก็ปีหน้าหนูจะ มีสิ่งดีๆ อะไรมาบ้างเปล่าค่ะ

เรื่องความรักหนูกับเเฟนยัง หวานเหมือนเดิมมั้ย เเล้ว สิ่งที่หนูกำลังคิดกำลังทำมีเเรงบันดาลใจตามที่หนูหวังนี่

จะสมหวังบ้างหรือเปล่าค่ะหรือต้องไช้เวลา ถึงจะสมหวัง tttt

ปีหน้าจะมีเหุตการณ์ร้ายๆมาบ้างเปล่า ให้ลุงหมอทำนายทีนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: จะสมหวังสิ่งที่คิดไว้บ้างหรือเปล่า ?

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Oct 28, 2012 8:45 am

kulatida พิมพ์ว่า:ดีค่ะ หนูชื่อ กุลธิดา สายหยุด เกิดวันอังคาร ที่31 ตุลาคม พศ.2538 เวลาเกิด 9-10 โมง

จะไกล้วันเกิดหนูเเล้วอยากทราบว่า พอหนูอายุ 17ปีเต็มนี่ ปีนี้ไม่ก็ปีหน้าหนูจะ มีสิ่งดีๆ อะไรมาบ้างเปล่าค่ะ

เรื่องความรักหนูกับเเฟนยัง หวานเหมือนเดิมมั้ย เเล้ว สิ่งที่หนูกำลังคิดกำลังทำมีเเรงบันดาลใจตามที่หนูหวังนี่

จะสมหวังบ้างหรือเปล่าค่ะหรือต้องไช้เวลา ถึงจะสมหวัง tttt

ปีหน้าจะมีเหุตการณ์ร้ายๆมาบ้างเปล่า ให้ลุงหมอทำนายทีนะคะ

Very Happy Laughing Smile คิดดี ทำก็จะดีตาม ถ้าไม่เกินบุญ farao สิ่งที่คิด คิดได้จ้า แต่ โลกนี้ ไม่มีอะไร แน่นอน จะมี สิ่งดีๆ และ ไม่ดี เกิดขึ้น แน่นอน อยู่ที่ ตัวเราละจ้า หลังวันเกิด คนสวย ก็จะเป็นที่รักของคน หลายๆคน ต่อไป geek จะ ได้เดินทางไกล ไป ต่างแดน jocolor ภาษา จะต้องใช้ geek เก่งอยู่ละเรา?
    Rolling Eyes Wink ข้อเสีย จะขับรถ ระวัง อุบัติเหตุ นะครับ การเรียน อย่าประมาท ? santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 10:42 am