ณัฐซ่า รบกวนถามเรื่อง ดวงชะตา น่ะค่ะ

Share

nasneen
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ณัฐซ่า รบกวนถามเรื่อง ดวงชะตา น่ะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  nasneen on Sat Oct 20, 2012 3:57 pm

ชื่อ ณัฐซานีนทร์ โต๊ะบก เกิด วันอาทิตย์ ที่ 15 พ.ค. 2531 เวลา 10.10 น.ปีมะโรง ขอปรึกษาเรื่องนี้น่ะค่ะ1. งานที่ทำอยู่รู้สึกไม่ชอบ อยากเปลี่ยนงาน หนูจะมีโอกาสได้งานดีดีที่เหมาะกับหนูไหมค่ะ
    2. ความรักกับคนที่คบตอนนี้ ใช่ หรือเปล่าค่ะ แฟน เกิด 10 ส.ค. 2531 วันพุธ ปีมะโรง ค่ะ
    จะคบกันยืดไหม
    3. จะมีเงินเก็บไหมค่ะ รู้สึกว่ามีแต่รายจ่าย ถ้าจะ ออกรถยนต์ ปีหน้า ดีหรือเปล่าค่ะbom

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ณัฐซ่า รบกวนถามเรื่อง ดวงชะตา น่ะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Oct 20, 2012 7:31 pm

nasneen พิมพ์ว่า:ชื่อ ณัฐซานีนทร์ โต๊ะบก เกิด วันอาทิตย์ ที่ 15 พ.ค. 2531 เวลา 10.10 น.ปีมะโรง ขอปรึกษาเรื่องนี้น่ะค่ะ1. งานที่ทำอยู่รู้สึกไม่ชอบ อยากเปลี่ยนงาน หนูจะมีโอกาสได้งานดีดีที่เหมาะกับหนูไหมค่ะ
    2. ความรักกับคนที่คบตอนนี้ ใช่ หรือเปล่าค่ะ แฟน เกิด 10 ส.ค. 2531 วันพุธ ปีมะโรง ค่ะ
    จะคบกันยืดไหม
    3. จะมีเงินเก็บไหมค่ะ รู้สึกว่ามีแต่รายจ่าย ถ้าจะ ออกรถยนต์ ปีหน้า ดีหรือเปล่าค่ะbom

Shocked 1. งานที่ทำอยู่รู้สึกไม่ชอบ อยากเปลี่ยนงาน หนูจะมีโอกาสได้งานดีดีที่เหมาะกับหนูไหมค่ะ? farao งาน เกี่ยวกะ โรงงาน หรือ บ.ชาวต่างชาติ

Very Happy 2. ความรักกับคนที่คบตอนนี้ ใช่ หรือเปล่าค่ะ แฟน เกิด 10 ส.ค. 2531 วันพุธ ปีมะโรง ค่ะ
    จะคบกันยืดไหม farao เราอาทิตย์ เขา พุธ ก็ พอไปกันจ้า เราจะ แสนงอน เขา ช่างพูด แต่ไม่ค่อยยอมกัน จะ อยู่ยืดใหม? Rolling Eyes ผมไม่รู้ Wink

drunken 3. จะมีเงินเก็บไหมค่ะ รู้สึกว่ามีแต่รายจ่าย ถ้าจะ ออกรถยนต์ ปีหน้า ดีหรือเปล่าค่ะ? farao Shocked ยัง ไม่มีเงินเลย จะใช้เงิน คิดซื้อรถละ? farao คิดใหม่ ทำไง จะมีเงินพอ? ซะก่อน เอาเงินเข้าธนาคารให้มากที่สุด ใช้ให้น้อย ทำได้ รวยได้จ้า jocolor santa

เวลาขณะนี้ Fri Jan 20, 2017 12:42 pm