จะถามดวงลุงหมอหน่อยค่ะ

Share

dsuvj3nx
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

จะถามดวงลุงหมอหน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  dsuvj3nx on Tue Oct 16, 2012 9:16 am

ชื่อนางสาวรจนา เวียงทอง
    เกิดวันศุกร์ที่ 15 ตุลาคม 2536

จะรบกวนสอบถามเรื่องความรัก การเรียน สุขภาพหน่อยค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: จะถามดวงลุงหมอหน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Oct 17, 2012 3:43 pm

dsuvj3nx พิมพ์ว่า:ชื่อนางสาวรจนา เวียงทอง
    เกิดวันศุกร์ที่ 15 ตุลาคม 2536

จะรบกวนสอบถามเรื่องความรัก การเรียน สุขภาพหน่อยค่ะ

Very Happy Rolling Eyes Shocked คนวันศุกร์ ปีระกา Wink

ความรัก Rolling Eyes ปีนี้ มีปัญหามาตั้งแต่วันเกิด ถ้าโลกนี้ขาดชาย ที่พึงเชย อย่ามีคู่ มันเสียเลย จะดีกว่า?

การเรียน geek การเรียนดีครับ เรียนให้ได้มาก ดีที่สุด คนดีของเรา เขา จะชอบคนมีปัญญา เจอตัวจริงๆ เมื่อเรียนจบ แล้ว ไปทำงาน เรียนสูงระดับงานได้ จะได้ตรงนั้นจ้า

สุขภาพ Rolling Eyes ไม่ค่อยดีนะ ออดๆ แอดๆ เป็นๆหายๆ หัดทำน้ำหมักไว้ทบ้างนะครับ ปีหน้า หลังวันเกิดไป มีสิทธิ์ ป่วยหนักเข้า ร.พ.? affraid farao santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue Feb 21, 2017 9:51 am