รบกวนคุณลุงหมอนิดนึงนะค่ะ

Share

TOOM19781
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนคุณลุงหมอนิดนึงนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  TOOM19781 on Wed Oct 10, 2012 9:47 pm

สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ...

ผ่านมา 9 เดือนแล้ว บางอย่างที่ลุงหมอเตือนไว้ มันกะได้เกิดไปบ้างแล้ว..บางอย่างกะยังไม่เห็น

เลย..อย่างเช่นเรื่อง ปลาย ก.ย. 55 จะมีโชค อันนี้ยัง งง อยู่ ว่าตรงไหน แต่นู๋กะไม่ได้ยึดติดอะไร

แต่ตอนนี้นู๋ไม่รู้เปงอะไร ทำไมมีแต่เรื่องเข้ามา ทั้งเรื่องดีและไม่ดี บางเรื่องกะมีคนเอาเรื่องมาให้

บางเรื่องกะคงเปงเพราะตัวนู๋เอง แล้วก็ทั้งเรื่องงาน เรื่องเงิน นู๋เลยอยากจะรบกวนลุงหมอช่วยนู๋หน่อย

ช่วยตรวจดวงชะตานู๋ให้หน่อยว่า..นู๋ยังจะต้องเจอปัญหาพวกนี้อีกนานมั้ยค่ะ แล้วเรื่องโชคลาภยังมีอีก

มั้ย ปัญหาเรื่องเงินนู๋จะคลี่คลายไปได้ด้วยดีมั้ยค่ะ แล้วนับจากวันนี้ไปจนถึงสิ้นปี..จะมีเรื่องดีและไม่ดี

เข้ามาอีกเยอะมั้ยค่ะ...แล้วจะมีวิธีแก้ให้ดีขึ้นมั้ยค่ะ

นู๋ชื่อ ณาถินี สายสาธร เกิด วันที่ 20 พ.ค. 2521 ปีมะเมีย เวลา 03.55 น.

ปล.วันที่เกิดนู๋ยึดจากใบเกิดนะค่ะ สำหรับเวลาและวันนู๋ไม่รู้ว่าจะยึดเป็นวันศุกร์หรือวันเสาร์ดี..แล้วแต่ลุงหมอนะค่ะ

สุดท้ายนี้..นู๋ขอขอบคุณลุงหมอมากๆนะค่ะสำหรับการตรวจดวงชะตาในครั้งนี้
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนคุณลุงหมอนิดนึงนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Oct 11, 2012 5:00 pm

TOOM19781 พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ...

ผ่านมา 9 เดือนแล้ว บางอย่างที่ลุงหมอเตือนไว้ มันกะได้เกิดไปบ้างแล้ว..บางอย่างกะยังไม่เห็น

เลย..อย่างเช่นเรื่อง ปลาย ก.ย. 55 จะมีโชค อันนี้ยัง งง อยู่ ว่าตรงไหน แต่นู๋กะไม่ได้ยึดติดอะไร

แต่ตอนนี้นู๋ไม่รู้เปงอะไร ทำไมมีแต่เรื่องเข้ามา ทั้งเรื่องดีและไม่ดี บางเรื่องกะมีคนเอาเรื่องมาให้

บางเรื่องกะคงเปงเพราะตัวนู๋เอง แล้วก็ทั้งเรื่องงาน เรื่องเงิน นู๋เลยอยากจะรบกวนลุงหมอช่วยนู๋หน่อย

ช่วยตรวจดวงชะตานู๋ให้หน่อยว่า..นู๋ยังจะต้องเจอปัญหาพวกนี้อีกนานมั้ยค่ะ แล้วเรื่องโชคลาภยังมีอีก

มั้ย ปัญหาเรื่องเงินนู๋จะคลี่คลายไปได้ด้วยดีมั้ยค่ะ แล้วนับจากวันนี้ไปจนถึงสิ้นปี..จะมีเรื่องดีและไม่ดี

เข้ามาอีกเยอะมั้ยค่ะ...แล้วจะมีวิธีแก้ให้ดีขึ้นมั้ยค่ะ

นู๋ชื่อ ณาถินี สายสาธร เกิด วันที่ 20 พ.ค. 2521 ปีมะเมีย เวลา 03.55 น.

ปล.วันที่เกิดนู๋ยึดจากใบเกิดนะค่ะ สำหรับเวลาและวันนู๋ไม่รู้ว่าจะยึดเป็นวันศุกร์หรือวันเสาร์ดี..แล้วแต่ลุงหมอนะค่ะ

สุดท้ายนี้..นู๋ขอขอบคุณลุงหมอมากๆนะค่ะสำหรับการตรวจดวงชะตาในครั้งนี้

farao sunny Shocked คนคืนวันศุกร์ ขึ้น 14 ค่ำ ปีมะเมีย คนราศรี เมษ อัศวิณี - ม้ารับใช้ * ทลิตโทฤกษ์ ผูขอ? คนหยิบยืมเงินทอง ของไป จะได้คืนยาก ต้อง ตามขอ ? ( ต้องขอร้อง ขอคืน ขอให้ช่วย) หรือ ดวงชูชก จะเก็บเงินไม่อยู่? มีบ้านก็ ไม่ค่อยได้อยู่?

Shocked Laughing 1. ไม่ให้เงินใคร ตลอดชีวิต ให้ไป จะไม่ได้คืน

farao 2. มีเงิน ฝากธนาคาร ทันที ติดตัวแค่ 500 บาทพอหมด ถึงจะไปกดมาใหม่ ทำได้ รวย? ไม่ได้ก็ เป็นอยู่แบบนี้ละ

sunny Wink ปัญหา อยู่ในบ้าน ในครอบครัว เรื่อง หมุนเวียน ไม่รู้จบ ไม่จบตรงความพัวพัน?

Rolling Eyes Shocked เดือนนี้ ตุลาคม ระวัง อุบัติเหตุ อาจมีปัญหา เรื่องการเงิน หรือการรับรองสัญญา ค้ำประกัน จะเสียเงิน เลิกหน้าใหญ ค้ำประกันได้ละจ้า ถามตนเองสักนิด ถ้าไม่ได้คืน จะเดือดร้อน ภายหลังแน่นอน ยอมใหม? ปีหน้าหลังวันเกิดจะเดือดร้อนหนัก หัดกลัวไว้มั่งครับ santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Fri Mar 24, 2017 9:08 pm