รบกวนปรึกษาค่ะ

Share
    leeching
    สมาชิกทั่วไป

Re: รบกวนปรึกษาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  leeching on Thu Nov 03, 2011 7:46 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile สาธุ สาธุ สาธุ จ้าวันนี้ รูปใหม่ สวยจัง ลูกสาวใคร? แล้ว ลุงหมอจะ ส่งให้นะ Smile Very Happy Laughing Smile ผมลืมบอกไป ว่า...ในขวดใหญ่ ที่ให้ไปนะครับ มีตัวยาคือ 1 มหาบำบัติ อายุ 15 ปี + บอระเพ็ต หมักเกิน 3 ปี +น้ำหมัก ผลไรวมสมุนไพรมหาบำบัติ เกิน 3 ปี +วุ้น มีพร้อม ในนั้นแล้วนะครับ ผม จัดทำ ปรุงผสมใหม่ ให้เป็นพิเศษ ละครับ อาจารย์ จึงให้ใช้ 1ช้อนกาแฟ น้ำ 1 แก้ว Smile อยากให้ยาเข้มก็ ลดน้ำลงให้แก้เล็กๆนะครับหรือน้ำ ครึ่งแก้ว แทนครับผม กลัวแต่จะถ่ายมากเกินไปเท่านั้นจึให้ใช้น้ำเต็มแก้วก่อนนิ santa และ อีกขวด จะเน้น ให้ไว้ทาผิวโดยตรงนะ จะเขียนติดไว้ ข้างขวด ว่า อันใหนทา ใหน ใช้ ผสมดื่ม นะครับ santa ลุงหมอ

ขอบพระคุณค่ะ ลุงหมอ
    อย่าให้หนูเยอะ จนลุงหมอขาดทุนนะค่ะ Very Happy
    แต่หนูเป็นคนท้องผูก อยู่แล้ว คงไม่ทำให้ถ่ายเยอะจนเกินไปหรอกค่ะ ไม่ต้องห่วงค่ะ Embarassed
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Nov 05, 2011 8:46 pm

leeching พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile สาธุ สาธุ สาธุ จ้าวันนี้ รูปใหม่ สวยจัง ลูกสาวใคร? แล้ว ลุงหมอจะ ส่งให้นะ Smile Very Happy Laughing Smile ผมลืมบอกไป ว่า...ในขวดใหญ่ ที่ให้ไปนะครับ มีตัวยาคือ 1 มหาบำบัติ อายุ 15 ปี + บอระเพ็ต หมักเกิน 3 ปี +น้ำหมัก ผลไรวมสมุนไพรมหาบำบัติ เกิน 3 ปี +วุ้น มีพร้อม ในนั้นแล้วนะครับ ผม จัดทำ ปรุงผสมใหม่ ให้เป็นพิเศษ ละครับ อาจารย์ จึงให้ใช้ 1ช้อนกาแฟ น้ำ 1 แก้ว Smile อยากให้ยาเข้มก็ ลดน้ำลงให้แก้เล็กๆนะครับหรือน้ำ ครึ่งแก้ว แทนครับผม กลัวแต่จะถ่ายมากเกินไปเท่านั้นจึให้ใช้น้ำเต็มแก้วก่อนนิ santa และ อีกขวด จะเน้น ให้ไว้ทาผิวโดยตรงนะ จะเขียนติดไว้ ข้างขวด ว่า อันใหนทา ใหน ใช้ ผสมดื่ม นะครับ santa ลุงหมอ

ขอบพระคุณค่ะ ลุงหมอ
    อย่าให้หนูเยอะ จนลุงหมอขาดทุนนะค่ะ Very Happy
    แต่หนูเป็นคนท้องผูก อยู่แล้ว คงไม่ทำให้ถ่ายเยอะจนเกินไปหรอกค่ะ ไม่ต้องห่วงค่ะ Embarassed

Very Happy Laughing Smile ดีละลูก ทานผสมน้ำมากๆ ละกัน เมื่อ ท้องว่างละก็ ดีเองจ้า cheers santa
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Wed Nov 09, 2011 1:17 pm

ลุงหมอค่ะ
    น้ำหมักยังมาไม่ถึงเลยค่ะ ไม่รู้ติดน้ำท่วมหรือป่าวค่ะ
    ลุงหมอสบายดีนะค่ะ Smile
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Nov 09, 2011 7:46 pm

leeching พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ
    น้ำหมักยังมาไม่ถึงเลยค่ะ ไม่รู้ติดน้ำท่วมหรือป่าวค่ะ? santa คราวก่อนคุณตุ๊กก็เคยส่งน้ำหยดไปให้ 1 รอบละ ได้รับ หรือเปล่า? santa

Very Happy Laughing Rolling Eyes เอ.. คุณภูรดา จึงพานิช
    29 หมู่ 11 ต.หนองไข่น้ำ อ.หนองแค จ.สระบุรี 18140 Shocked ที่อยู่นี้นะที่ส่งไป? เขาได้กันหมดละ? งั้น ลุงหมอ ส่งไปใหม่ ละกันนิ ไม่เป็นไรจ้า ดีละที่ บอกมา ส่งพรุ่งนี้ พร้อม พี่ๆเขาเลยจ้า 7 กล่อง? affraid santa ลุงหมอ
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Wed Nov 09, 2011 10:24 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    น้ำหมักยังมาไม่ถึงเลยค่ะ ไม่รู้ติดน้ำท่วมหรือป่าวค่ะ? santa คราวก่อนคุณตุ๊กก็เคยส่งน้ำหยดไปให้ 1 รอบละ ได้รับ หรือเปล่า? santa

Very Happy Laughing Rolling Eyes เอ.. คุณภูรดา จึงพานิช
    29 หมู่ 11 ต.หนองไข่น้ำ อ.หนองแค จ.สระบุรี 18140 Shocked ที่อยู่นี้นะที่ส่งไป? เขาได้กันหมดละ? งั้น ลุงหมอ ส่งไปใหม่ ละกันนิ ไม่เป็นไรจ้า ดีละที่ บอกมา ส่งพรุ่งนี้ พร้อม พี่ๆเขาเลยจ้า 7 กล่อง? affraid santa ลุงหมอ

เมื่อตอนที่คุณตุ๊กส่งมาได้รับแล้วค่ะ ได้เอามาผสมน้ำดื่มจนหมดไปแล้วค่ะ
    แต่ของที่ลุงหมอส่งมา ยังไม่ได้รับค่ะ ที่อยู่เดิมนะค่ะที่ให้ไว้ (29 หมู่ 11 ต.หนองไข่น้ำ อ.หนองแค จ.สระบุรี 18140)
    ยังไงก็ขอบคุณนะค่ะ

flower Very Happy Embarassed
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Thu Nov 10, 2011 12:04 pm

ลุงหมอค่ะ น้ำหมักเพิ่งมาวันนี้นะค่ะ
    ขอบพระคุณค่ะ สงสัยไปติดอยู่ที่ไปรษณีย์จริงๆ เพราะส่ง ems ไม่น่ามาถึงช้าขนาดนี้
    ตื่นเต้น จะสวยกะเค้าซักที cheers
    queen
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Nov 10, 2011 3:18 pm

leeching พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ น้ำหมักเพิ่งมาวันนี้นะค่ะ
    ขอบพระคุณค่ะ สงสัยไปติดอยู่ที่ไปรษณีย์จริงๆ เพราะส่ง ems ไม่น่ามาถึงช้าขนาดนี้
    ตื่นเต้น จะสวยกะเค้าซักที cheers
    queen
    สาธุจ้า โล่งใจไป กำลังห่อบรรจุอยู่ พอดีโชคดีจ้า santa ลุงหมอ
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Thu Nov 10, 2011 3:31 pm

leeching พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ น้ำหมักเพิ่งมาวันนี้นะค่ะ
    queen
    สาธุจ้า โล่งใจไป กำลังห่อบรรจุอยู่ พอดีโชคดีจ้า santa ลุงหมอ

อิอิ พอได้รับปุ๊บก็รีบบอกเลยค่ะ กลัวไม่ทัน
    ปกติไปรษณียจะมาส่งบ่ายๆ โชคดีนะที่วันนี้มาเร็ว Very Happy
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Fri Nov 11, 2011 12:18 am

ลุงหมอค่ะ
    มีขวดใหญ่ 2 ขวด ขวดเล็ก 2 ขวด
    อันไหนไว้ดื่ม อันไหนไว้ทาผิวค่ะ
    ลุงหมอไม่ได้เขียนบอกมาค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Nov 11, 2011 11:35 am

อันไหนไว้ดื่ม อันไหนไว้ทาผิวค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

Very Happy Laughing Smile เนตเสีย พึ่งเข้าได้ ขวดใหญ่ ใช้ 1 ช้อน ผสมน้ำ 1 ลิตร ดื่มได้ทั้งวัน + ทาผิว ได้เช่นกัน ฆ่าเชื้อโรคแบททีเรียได้ พร้อม บำรุงผิวจ้า? ส่วนขวดเล็ก เป็นน้ำหยด ไว้ผสมน้ำ 1-2หยด ต่อน้ำ 1 แก้ว ใช้สำหรับผู้ป่วย ตับ ไต เบาหวาน ความดัน กรดใหลย้อน ถ้าโรคทางเดินหายใจ ให้หยดใส่จมูกข้างละ 1 หยดจ้า หมดแล้วบอกนะ ใช้น้อยๆตามที่บอก ขวดใหญ่ ผสมน้ำ แล้วดื่มประจำ แทนน้ำดื่มปกติ จะไม่ท้องผูกจ้า อยากถ่ายง่ายๆ 1 ช้อนกาแฟน้ำ 1 แก้ว ก่อนนอน ระบาย แน่นอนจ้า santa ลุงหมอ
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Fri Nov 11, 2011 2:48 pm

ขอบคุณค่ะ

Very Happy Laughing Smile เนตเสีย พึ่งเข้าได้ ขวดใหญ่ ใช้ 1 ช้อน ผสมน้ำ 1 ลิตร ดื่มได้ทั้งวัน + ทาผิว ได้เช่นกัน ฆ่าเชื้อโรคแบททีเรียได้ พร้อม บำรุงผิวจ้า? ส่วนขวดเล็ก เป็นน้ำหยด ไว้ผสมน้ำ 1-2หยด ต่อน้ำ 1 แก้ว ใช้สำหรับผู้ป่วย ตับ ไต เบาหวาน ความดัน กรดใหลย้อน ถ้าโรคทางเดินหายใจ ให้หยดใส่จมูกข้างละ 1 หยดจ้า หมดแล้วบอกนะ ใช้น้อยๆตามที่บอก ขวดใหญ่ ผสมน้ำ แล้วดื่มประจำ แทนน้ำดื่มปกติ จะไม่ท้องผูกจ้า อยากถ่ายง่ายๆ 1 ช้อนกาแฟน้ำ 1 แก้ว ก่อนนอน ระบาย แน่นอนจ้า santa ลุงหมอ

รับทราบค่ะ ลุงหมอ
    แต่หนูสังเกตุนะค่ะ ตั้งแต่หนูได้รับขวดเล็กมา หนูเอามาผสมน้ำดื่มทุกวัน แต่หนูใส่เกิน 2 หยด ค่ะ
    หนูไม่ค่อยปวดท้องเลยค่ะ ช่วงนี้ มหัศจรรย์ มากเลยค่ะ
    แล้วถ้าหนูเอา ขวดใหญ่ 1 ช้อนชา ผสมน้ำ แล้วเอามาทาหน้า ดีมั้ยค่ะ
    หรือใช้เพียวๆเลย ดีกว่าค่ะ Embarassed
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Nov 11, 2011 4:24 pm

ขอบคุณค่ะ

รับทราบค่ะ ลุงหมอ
    แต่หนูสังเกตุนะค่ะ ตั้งแต่หนูได้รับขวดเล็กมา หนูเอามาผสมน้ำดื่มทุกวัน แต่หนูใส่เกิน 2 หยด ค่ะ
    หนูไม่ค่อยปวดท้องเลยค่ะ ช่วงนี้ มหัศจรรย์ มากเลยค่ะ
    แล้วถ้าหนูเอา ขวดใหญ่ 1 ช้อนชา ผสมน้ำ แล้วเอามาทาหน้า ดีมั้ยค่ะ
    หรือใช้เพียวๆเลย ดีกว่าค่ะ Embarassed

Very Happy Laughing Smile ถ้าหนูเอา ขวดใหญ่ 1 ช้อนชา ผสมน้ำ แล้วเอามาทาหน้า ดีมั้ยค่ะ? ดีจ้า หรือ ทา เพียวๆได้ แต่? ต้องล้างหน้าใหม่ๆเช็ดพอหมดๆ แบบนี้ใช้ทา เพียวๆได้เลยจ้า Wink

Rolling Eyes ตั้งแต่หนูได้รับขวดเล็กมา หนูเอามาผสมน้ำดื่มทุกวัน แต่หนูใส่เกิน 2 หยด ค่ะ
    หนูไม่ค่อยปวดท้องเลยค่ะ ช่วงนี้ มหัศจรรย์ มากเลยค่ะ ? cheers ก็ของเขาดีนิ tongue ใสน้ำแก้วใหญ่ๆหนอย นะครับ ถ้า เรา หยดเกินว่า 2 หยดและทานให้หมดแก้วร่างกายจะดีเอง จ้า sunny santa
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Sat Nov 12, 2011 9:17 am

ลุงหมอค่ะ หนูเอาน้ำหมักแช่ตู้เย็นได้มั้ยค่ะ
    จะขออนุญาติเอาน้ำหมักที่ลุงหมอให้มา แบ่งไปให้พี่ที่รู้จักคนนึงนะค่ะ
    เค้าร่างกายไม่ค่อยแข็งแรง เป็นสารพัดโรคเลยค่ะ
    แต่คงรอน้ำใน กทม. ลดก่อนถึงจะเอาไปให้เค้าได้ค่ะ

flower
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Sat Nov 12, 2011 11:42 am

ลืมรายงานค่ะ
    น้ำหมักลุงหมอทำหนูหลับปุ๋ยเลยค่ะ
    ตื่นมาสดชื่นม๊ากมากค่ะ Embarassed
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Nov 12, 2011 4:46 pm

leeching พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ หนูเอาน้ำหมักแช่ตู้เย็นได้มั้ยค่ะ
    จะขออนุญาติเอาน้ำหมักที่ลุงหมอให้มา แบ่งไปให้พี่ที่รู้จักคนนึงนะค่ะ
    เค้าร่างกายไม่ค่อยแข็งแรง เป็นสารพัดโรคเลยค่ะ
    แต่คงรอน้ำใน กทม. ลดก่อนถึงจะเอาไปให้เค้าได้ค่ะ

flower

Very Happy Smile Rolling Eyes ไม่ต้องแช่ก็ได้นิถ้า จะแช่ก็ ตามใจจ้า แต่ให้อยู่ ล่างสุดๆ เขาไม่ชอบ ร้อนจัดหรือแสงแดด และ ไม่ชอบเย็นจ้า อยู่ในอุณหภูมิห้อง ปกติดีกว่าจ้า จะแบ่ง ให้คนอื่นๆเขาใช้ก็ ตามใจนิ เกิดเขาติดใจ จะทำไง?หมดไม่มีให้เขานะ? ได้จ้าแบ่งๆไปก็ได้ ให้เขา ลองๆใช้ดูนิ ไม่ต้องให้มากนะ กลัวเอาไปทิ้งจ้า santa ลุงหมอ
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Thu Nov 17, 2011 6:31 pm

ลุงหมอค่ะ สวัสดีค่ะ
    ช่วงนี้เบื่อๆๆเซ็งๆ เลยเข้ามาทักทายลุงหมอ tongue
    ลุงหมอเป็นไงบ้างค่ะ สบายดีนะค่ะ
    ใกล้หน้าหนาวแล้ว อากาศเย็นหรือยังค่ะ ลุงหมอ
    ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ
    พอเข้าหน้าหนาวแล้วหนูเหงาจังค่ะ ลุงหมอ Embarassed
    ช่วงนี้ หนูสิวขึ้นอ่ะลุงหมอ เอาน้ำหยดทาได้มั้ยค่ะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Nov 17, 2011 8:04 pm

leeching พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ สวัสดีค่ะ
    ช่วงนี้เบื่อๆๆเซ็งๆ เลยเข้ามาทักทายลุงหมอ tongue
    ลุงหมอเป็นไงบ้างค่ะ สบายดีนะค่ะ
    ใกล้หน้าหนาวแล้ว อากาศเย็นหรือยังค่ะ ลุงหมอ
    พอเข้าหน้าหนาวแล้วหนูเหงาจังค่ะ ลุงหมอ Embarassed
    ช่วงนี้ หนูสิวขึ้นอ่ะลุงหมอ เอาน้ำหยดทาได้มั้ยค่ะลุงหมอ

Very Happy Laughing Smile สวัสดีจ้าลูกสาว หนูก็ อยู่ แบบ ไม่มีเรื่องได้ ก็ ดีละจ้า รอ พ้น วันเกิดก่อนซิลูก Smile และ ถ้าเป็นแผล ผื่น หรือคัน สิว หรือฝ้า งูสวัสดิ ไฟลามทุ่ง ? Shocked น้ำทิพย์ ที่ให้หนูไป รีบทาเลยจ้า วันละ 3-4 เวลา ชุบสำลีปะได้จ้า เขา จะได้ยุบหายไป ไม่ลองไม่รู้ ของดีๆ ทั้งนั้นจ้าไม่มีแผลเป็นนะครับ santa
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Fri Nov 18, 2011 8:32 am

leeching พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ สวัสดีค่ะ

Very Happy Laughing Smile สวัสดีจ้าลูกสาว หนูก็ อยู่ แบบ ไม่มีเรื่องได้ ก็ ดีละจ้า รอ พ้น วันเกิดก่อนซิลูก Smile และ ถ้าเป็นแผล ผื่น หรือคัน สิว หรือฝ้า งูสวัสดิ ไฟลามทุ่ง ? Shocked น้ำทิพย์ ที่ให้หนูไป รีบทาเลยจ้า วันละ 3-4 เวลา ชุบสำลีปะได้จ้า เขา จะได้ยุบหายไป ไม่ลองไม่รู้ ของดีๆ ทั้งนั้นจ้าไม่มีแผลเป็นนะครับ santa

ขอบพระคุณค่ะลุงหมอ เมื่อคืนลองเอามาแปะไว้ รู้สึกดีขึ้น ตอนเช้าเลยเอามาทาหน้าแบบเยอะๆเลยค่ะ
    แล้วเราจะทานยังไงให้ช่วยลดความอ้วนค่ะลุงหมอ Embarassed
    ตอนนี้รู้สึกน้ำหนักขึ้น อึดอัด เหลือเกินค่ะ tongue
    ลุงหมอรักษาสุขภาพนะค่ะ
    เอ... ลุงหมอคงทานน้ำหมักทุกวันร่างกายคงแข็งแรงมากมายอยู่แล้วมั้งค่ะ Very Happy
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Nov 18, 2011 1:50 pm

Very Happy Laughing Smile ผสมน้ำขวดใหญ่ทานน้ำเขาประจำจ้า และ หลังอาหาร ต้องทานน้ำหยด ตามไปด้วยนิ จะได้ ละลายใขมัน หรือ จิบจากขวดใหญ่นิด 1 น้ำตาม หลังอาหารก็ดี หุ่นดีละ ห่วงยางจะได้ลดนิ น้ำก็จะเลิกท่วมละ ไม่ต้องกลัวจมน้ำ? santa ลุงหมอ
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Fri Nov 18, 2011 2:07 pm

[quote="ลุงหมอ"] Very Happy Laughing Smile ผสมน้ำขวดใหญ่ทานน้ำเขาประจำจ้า และ หลังอาหาร ต้องทานน้ำหยด ตามไปด้วยนิ จะได้ ละลายใขมัน หรือ จิบจากขวดใหญ่นิด 1 น้ำตาม หลังอาหารก็ดี หุ่นดีละ ห่วงยางจะได้ลดนิ น้ำก็จะเลิกท่วมละ ไม่ต้องกลัวจมน้ำ? santa ลุงหมอ

[size=18]รับทราบค่ะ ลุงหมอ

แหมมม ลุงหมอเล่นมุกซะ หนูขำกลิ้งเลย

ขอบคุณนะค่ะ หุ่นสวย ผิวสวย ก็คราวนี้แหล่ะ อิอิ cheers
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Nov 20, 2011 10:17 pm

[quote="leeching"]
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile ผสมน้ำขวดใหญ่ทานน้ำเขาประจำจ้า และ หลังอาหาร ต้องทานน้ำหยด ตามไปด้วยนิ จะได้ ละลายใขมัน หรือ จิบจากขวดใหญ่นิด 1 น้ำตาม หลังอาหารก็ดี หุ่นดีละ ห่วงยางจะได้ลดนิ น้ำก็จะเลิกท่วมละ ไม่ต้องกลัวจมน้ำ? santa ลุงหมอ

แหมมม ลุงหมอเล่นมุกซะ หนูขำกลิ้งเลย

ขอบคุณนะค่ะ หุ่นสวย ผิวสวย ก็คราวนี้แหล่ะ อิอิ cheers

cheers Very Happy Laughing เหอะๆๆๆ tongue คนสวยนะ เลือกได้ลูก? อิอิ santa
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Mon Nov 21, 2011 9:08 am

[quote="ลุงหมอ"]
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile ผสมน้ำขวดใหญ่ทานน้ำเขาประจำจ้า และ หลังอาหาร ต้องทานน้ำหยด ตามไปด้วยนิ จะได้ ละลายใขมัน หรือ จิบจากขวดใหญ่นิด 1 น้ำตาม หลังอาหารก็ดี หุ่นดีละ ห่วงยางจะได้ลดนิ น้ำก็จะเลิกท่วมละ ไม่ต้องกลัวจมน้ำ? santa ลุงหมอ

cheers Very Happy Laughing เหอะๆๆๆ tongue คนสวยนะ เลือกได้ลูก? อิอิ santa

ขอบคุณค่ะลุงหมอ หนูก็อยากเป็นคนสวยเลือกได้เหมือนกันค่ะ
    แต่ตอนนี้ยังไม่มีใครมาให้เลือกเลยค่ะ สงสัยเค้าไม่เลือกเราด้วยมั้งค่ะ queen
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Wed Dec 07, 2011 10:40 pm

สวัสดีค่ะ ลุงหมอ
    สบายดีไหมค่ะ เข้ามาทักทายนะค่ะ คิดถึงลุงหมอเสมอนะค่ะ
    ลงหมอหนูขออินเทรนหน่อยนะค่ะ หนูเห็นมีแต่คนพูดถึงดาวเสาร์วันนี้ย้าย
    แล้วกับดวงหนู ดาวเสาร์ย้ายจะกระทบกับหนูมั้ยค่ะ ลุงหมอ Wink

อากาศเริ่มเย็นหรือยังค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Dec 08, 2011 12:47 am

leeching พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ ลุงหมอ
    สบายดีไหมค่ะ เข้ามาทักทายนะค่ะ คิดถึงลุงหมอเสมอนะค่ะ
    ลงหมอหนูขออินเทรนหน่อยนะค่ะ หนูเห็นมีแต่คนพูดถึงดาวเสาร์วันนี้ย้าย
    แล้วกับดวงหนู ดาวเสาร์ย้ายจะกระทบกับหนูมั้ยค่ะ ลุงหมอ Wink

อากาศเริ่มเย็นหรือยังค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ

Very Happy Laughing Smile หนูคน ราศรี ธนู จอมวางแผน? ดาวเสาร์ย้าย ไปเป็นลาภะ ให้เรา เป็นมหาอุจย์ ? ดูสุข ทุกข์ ให้ดู เสาร์? Rolling Eyes ถ้า ทำด้วยความรอบครอบ จะ ได้เงินก้อนใหญ่ หรือ ได้ที่ดินมีราคา? แต่ ถ้า ประมาท ก็ จะเกิดโทษ Shocked อย่างหนัก เสียทรัพย์ โดนชดใช้ โกง เสียหาย? Shocked ฉนั้น ถ้า ไม่ประมาท รอบครอบ ดีแน่นอนจ้าอย่าลืม มันมี 2 ด้าน ทั้งสิ้น ดีมี ก็ เลวได้จ้า? แต่ สุดๆเลยละจ้า หมอดู ชอบทายทางดี เพื่อ อยากได้ความชื่นชมจากลูกค้า? ได้รางวัล ทำให้เกิดความ ประมาท?แต่ แน่ๆ จะได้เงิน โชคลาภ น่าจะมีมาช่วงก่อนหลัง ปีใหม่ ไม่มากนัก? cheers น่าจะได้อะไรๆถูกใจปีใหม่นี้ นะ santa
    leeching

ตั้งหัวข้อ  leeching on Thu Dec 08, 2011 5:18 pm

leeching พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ ลุงหมอ

Very Happy Laughing Smile หนูคน ราศรี ธนู จอมวางแผน? ดาวเสาร์ย้าย ไปเป็นลาภะ ให้เรา เป็นมหาอุจย์ ? ดูสุข ทุกข์ ให้ดู เสาร์? Rolling Eyes ถ้า ทำด้วยความรอบครอบ จะ ได้เงินก้อนใหญ่ หรือ ได้ที่ดินมีราคา? แต่ ถ้า ประมาท ก็ จะเกิดโทษ Shocked อย่างหนัก เสียทรัพย์ โดนชดใช้ โกง เสียหาย? Shocked ฉนั้น ถ้า ไม่ประมาท รอบครอบ ดีแน่นอนจ้าอย่าลืม มันมี 2 ด้าน ทั้งสิ้น ดีมี ก็ เลวได้จ้า? แต่ สุดๆเลยละจ้า หมอดู ชอบทายทางดี เพื่อ อยากได้ความชื่นชมจากลูกค้า? ได้รางวัล ทำให้เกิดความ ประมาท?แต่ แน่ๆ จะได้เงิน โชคลาภ น่าจะมีมาช่วงก่อนหลัง ปีใหม่ ไม่มากนัก? cheers น่าจะได้อะไรๆถูกใจปีใหม่นี้ นะ santa

ขอบพระคุณลุงหมอที่มาเตือนนะค่ะ แล้วหนูจะระวังไม่ประมาทนะค่ะ
    จะปีใหม่แล้ว หนูขออวยพรให้ลุงหมอมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตนะค่ะ cheers

เวลาขณะนี้ Sat Aug 19, 2017 1:16 am