สอบถามเื่รื่องดวงชะตาครับ

Share

greentea
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเื่รื่องดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  greentea on Wed Sep 26, 2012 9:56 am

สวัสดีครับ ลุงหมอ  Very Happy
    ผมมีเรื่องอยากสอบถามลุงหมอครับ
    ผมเกิดวันที่ 27 ก.ย. 2538 เวลา 10.01 ครับ
    เรื่องที่ผมอยากจะถามคือ
    1.เรื่องการเรียนครับ ตอนนี้ผมก็อยู่ม.5แล้ว ผมอยากเรียนครุศาสตร์ เอกเลข
      ไม่ทราบว่าเหมาะหรือเปล่าครับหรือมีคณะอะไรบ้างที่เหมาะสมกับดวงชะตาของผมบ้างครับ
    2.เรื่องทหารครับเรื่องนี้ผมกังวลอยู่พอสมควร ดวงผมมีเกณฑ์โดนทหารหรือเปล่าครับ
    3.ลุงหมอครับพอหลังวันเกิดผมไปแล้วมีเรื่องอะไรน่าเป็นห่วงหรือมีเรื่องดีๆหรือเปล่าครับ
      แล้วดวงผมนี่จะเริ่มมีเงินมีทองเริ่มร่ำรวยตอนอายุสักเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณคุณลุงหมอมากนะครับ  santa

แก้ไขล่าสุดโดย greentea เมื่อ Tue Jul 23, 2013 9:40 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามเื่รื่องดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Sep 26, 2012 10:41 pm

greentea พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ ลุงหมอ  Very Happy

ผมมีเรื่องอยากสอบถามลุงหมอครับ
    ผมเกิดวันที่ 27 ก.ย. 2538 เวลา 10.01 ครับ
    เรื่องที่ผมอยากจะถามคือ
    1.เรื่องการเรียนครับ ตอนนี้ผมก็อยู่ม.5แล้ว ผมอยากเรียนครุศาสตร์ เอกเลข
      ไม่ทราบว่าเหมาะหรือเปล่าครับหรือมีคณะอะไรบ้างที่เหมาะสมกับดวงชะตาของผมบ้างครับ

3.ลุงหมอครับพอหลังวันเกิดผมไปแล้วมีเรื่องอะไรน่าเป็นห่วงหรือมีเรื่องดีๆหรือเปล่าครับ
      แล้วดวงผมนี่จะเริ่มมีเงินมีทองเริ่มร่ำรวยตอนอายุสักเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณคุณลุงหมอมากนะครับ  santa

Shocked Rolling Eyes  Wink คนวันพุธ สนุก เจ้าสำราญ เจรจาติดต่อดี ด้านภาษา ชอบเดินทาง ขึ้น 4 ค่ำปลายตีน ส่องแดด ตื่นสาย? เืดือน 11 มีีความบริบูรณ์ ปีกุน  affraid

:sunny:1.เรื่องการเรียนครับ ตอนนี้ผมก็อยู่ม.5แล้ว ผมอยากเรียนครุศาสตร์ เอกเลข
      ไม่ทราบว่าเหมาะหรือเปล่าครับหรือมีคณะอะไรบ้างที่เหมาะสมกับดวงชะตาของผมบ้างครับ ?
    farao ได้ครับ เราชอบแก้ใข  ความรู้ การเรียน ความสามารถที่ เรียนมา จะทำให้มั่งคง ร่ำรวย เกี่ยวกับภาษาคอม หรือวิทย์คอม ก็ จะดีมากๆ  อยากไป อยู่ ต่างประเทศ ต้องมีความรู้แบบใหน อะไร? คิดเอา

tongue 2.เรื่องทหารครับเรื่องนี้ผมกังวลอยู่พอสมควร ดวงผมมีเกณฑ์โดนทหารหรือเปล่าครับ
    farao มีสิทธิ์จ้า ก็ ฝึก ร.ด.จิ ไม้ก็สมัคเรียนสายทหารได้นะ?

Rolling Eyes 3.ลุงหมอครับพอหลังวันเกิดผมไปแล้วมีเรื่องอะไรน่าเป็นห่วงหรือมีเรื่องดีๆหรือเปล่าครับ?
    farao น่าเป็นห่วง ครับ จะต้องฟัน ฝ่า ปัญหามากมา ให้รอบครอบมากที่สุด 1 ปี ห้ามประมาท จนกว่าจะถึง วันเกิดปีหน้า ดวงแบบนี้ ห้ามทำผิดกฏหมาย? จะต้องขึ้นศาล
      Rolling Eyes แล้วดวงผมนี่จะเริ่มมีเงินมีทองเริ่มร่ำรวยตอนอายุสักเท่าไหร่ครับ  geek ถ้า ใช้น้อยๆ ไม่ว่า จะได้มา มากหรือน้อย? ให้ฝากธนาคารไว้ใช้นอยๆ ติดตัวให้น้อย? เริ่มรวย ตั้งแต่ อายุ 24 ไปละครับ 28 จึงจะ มีได้ มั่นคง  geek  santa

เวลาขณะนี้ Wed Jan 18, 2017 4:17 am